Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi Về Đăng Ký Học Phần

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi Về Đăng Ký Học Phần

Các anh/chị cho em hỏi về việc đăng ký học phần là gì, có quan trọng và có hỗ trợ cho ngành mà mình theo học không ạ?

Originally posted by 13520399 View Post
    Các anh/chị cho em hỏi về việc đăng ký học phần là gì, có quan trọng và có hỗ trợ cho ngành mà mình theo học không ạ?
    Đăng ký học phần tức là đăng ký môn học mà học kì sắp tới đó mình sẽ học. Hiện em là năm nhất, HKI sẽ được nhà trường sắp xếp TKB và các môn, tới HKII em sẽ được đăng ký học phần, em phải tìm hiểu trong chương trình khung của khoa mình học những môn nào mình cần học trong HK đó và đăng ký học. Dĩ nhiên việc này rất quan trọng, vì em ko đăng ký sẽ ko có lớp để mà học.

ĐKHP ko chia ngành mà diễn ra vào cùng 1 thời điểm chung cho toàn bộ SV trong trường, chính vì vậy diễn ra tình trạng hệ thống quá tải này nọ...

Comment

ĐKHP nghĩa là em đký môn học cho 1 học kỳ theo thời khóa biểu do em sắp xếp ( trong học kỳ đầu này DAA sẽ xếp TKB học cho em nên em chưa phải lo, qua học kỳ 2 em mới phải làm việc này ). Còn nói nó quan trọng hay ko thì phải nói là rất quan trọng :sogood: nếu mà em ko ĐKHP thì em cứ xác định là ở không không đc đi học trong 1 học kỳ đi em nhák, mà còn bị DAA cảnh cáo nữa :stick: Còn hỗ trợ hay ko hả, em ko đăng ký thì sao có môn để học đc em
      Mà cái này em không cần lo, sắp tới đi SHCD đầu năm em sẽ đc giải thích cụ thể hơn

Comment

Em cảm ơn anh 12520694 và anh 12520795.
        Cho em hỏi ngày mai 26/8/2013 có mặt ở trường lúc mấy giờ ạ?
        Last edited by 13520399; 25-08-2013, 18:17.

Comment

Originally posted by 13520399 View Post
          Em cảm ơn anh 12520694 và anh 12520795.
          Cho em hỏi ngày mai 26/8/2013 có mặt ở trường lúc mấy giờ ạ?
          Trước 8h, tại giảng đường 1 để chuẩn bị cho lễ khai giảng.
          Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Cảm ơn anh 1152037

Comment

giảng đường 1 là ở đâu vậy a/c
              Trần Gia Sang
              KTPM08 - 13520700
              Email: sangtg.uit@gmail.com - Facebook: http://facebook.com/sangtrangia
              SĐT: 0964 456 816

Comment

Originally posted by 13520700 View Post
                Giảng đường 1 nằm cạnh Giàng đường 2 và 3 nhé :shame:
                Nó là khu nhà mới đó

Comment

Trên toà nhà A (nhà hình tròn chỗ nhập học), tầng 3, giảng đường lớn nhất là giảng đường 1.

Comment

GĐ1 là ở lầu 2 (trệt, lầu 1, lầu 2). bạn đi vào tòa nhà A (Chỗ bạn đến làm thủ tục nhập học đó). rồi đi lên cầu thang là sẽ thấy ngay GD1 (nếu bạn đi cầu thang ngay cạnh phòng Kế hoạch tài chính A133)
                    Còn những cầu thang còn lại, bạn đi 1 vòng là sẽ thấy. GD1, GD2, GD3.

Comment

vẫn đi cổng hôm bữa hả mấy ac

Comment

Originally posted by 13520463 View Post
                        vẫn đi cổng hôm bữa hả mấy ac
                        Trường mình có 2 cổng, cổng chính có bảng hiệu bằng đá to đẹp ở phía trong làng Đại học, còn cổng sau là cổng phía ngoài xa lộ. Em thuận đường nào thì vô cổng đó, về phía Giảng Đường thì em đi cổng chính sẽ gần hơn.

Comment

giảng đường 1 là chỗ tòa nhà có chữ A hơi bị "to" đó em. leo lên lầu cao nhất của nó rồi nhìn lung tung trên cái cửa xem chỗ nào ghi GD1 thì chui vào. ok. nhớ chọn chỗ có quạt trực tiếp trên đầu mà ngồi nhá. không là thở không nổi đấy.
                          FPT Telecom

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X