Announcement

Collapse
No announcement yet.

thời gian nộp đơn ngoại trú

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thời gian nộp đơn ngoại trú

như tiêu đề trên cho e hỏi khi nào nộp đơn ngoại trú. Và e đã chuẩn bị giấy tạm vắng, tạm trú có cần thêm giấy tờ gì ko ạ?

em là sinh viên khoa mạng máy tính, cho em hỏi khi nào e nộp đơn ngoại trú và giấy tạm ? nếu ở trong đô thị đại học thì em có bị trừ điểm rèn luyện không?

Comment

Em chờ thông báo nộp giấy dành cho K8 nhé, Hiện phòng CTSV đang thu K 4 5 6 thôi.

Comment

nếu em ở trong khu đô thị thì có bị trừ điểm rèn luyện không? em có thể lấy mẫu đơn ngoại trú tại đâu?

Comment

Originally posted by 13520229 View Post
          nếu em ở trong khu đô thị thì có bị trừ điểm rèn luyện không? em có thể lấy mẫu đơn ngoại trú tại đâu?
          Đơn xin ngoại trú em có thể tự viết nếu lý do xin ngoại trú.
          Ở trong khu đô thị em sẽ không xin được giấy xác nhận hạnh kiểm nơi cư trú (vì đây là khu giải tỏa, cư trú nơi này là không hợp pháp) từ đó sẽ bị trừ ĐRL. Có thể 1 ngày, em đi học về và thấy khu nhà trọ của mình vừa bị cưỡng chế và san phẳng.

Comment

em đã đăng kí ktx nhưng nhà em khá gần (không ở trong khu đô thị ) nên gia đình muốn em chuyển về để sinh hoạt dễ dàng hơn . vậy bây giờ em có thể xin rút ra ktx được không, cần những giấy tờ gì ?

Comment

cho em hỏi giấy xác nhận hạnh kiểm nơi cư trú để dùng làm gì vậy?

Comment

Thưa thầy cho em hỏi là em ở KTX xã hội hóa thì có cần phải làm đơn xin ngoại trú không ạ? Em cám ơn thầy.

Comment

Originally posted by 13520030 View Post
                  em đã đăng kí ktx nhưng nhà em khá gần (không ở trong khu đô thị ) nên gia đình muốn em chuyển về để sinh hoạt dễ dàng hơn . vậy bây giờ em có thể xin rút ra ktx được không, cần những giấy tờ gì ?
                  Làm đơn xin ngoại trú rồi nộp phòng CTSV thôi :happy:
                  Mẫu đơn thì lên ctsv.uit.edu.vn down về nhé.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                    Em chờ thông báo nộp giấy dành cho K8 nhé, Hiện phòng CTSV đang thu K 4 5 6 thôi.
                    Nhân tiện thầy có thể cho em hỏi đơn ngoại trú dành cho k7 luôn được không thầy.....

Comment

Originally posted by 12520042 View Post
                      Nhân tiện thầy có thể cho em hỏi đơn ngoại trú dành cho k7 luôn được không thầy.....
                      K7 đâu có bắt buộc nội trú KTX đâu mà cần nộp đơn ngoại trú, chỉ thấy thông báo nộp giấy xác nhận hạnh kiểm thôi mà .

giờ còn hạn đăng ký KTX ko ?
                      Đăng kí lúc nào cũng được bạn, không có quy định thời gian

Comment

Bây giờ thì nộp được đơn k8 chưa ạ?

Comment

Cho e hỏi qua Quân Sự mình nộp giấy đk ngoại trú đc không ạ ?

Comment

Originally posted by 13520043 View Post
                            Bây giờ thì nộp được đơn k8 chưa ạ?
                            Originally posted by 13520791 View Post
                            Cho e hỏi qua Quân Sự mình nộp giấy đk ngoại trú đc không ạ ?
                            Hiện chưa có thông báo nộp đơn ngoại trú cho K8.
                            Việc em xin nội, ngoại trú khi học quân sự không liên quan đến công tác quản lý sinh viên nội -ngoại trú tại trường.

Comment

em ở tổ 10,kp6,linh trung,thủ đức có phải nằm trong khu đô thị không?
                              đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X