Announcement

Collapse
No announcement yet.

cử nhân tài năng KHMT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] cử nhân tài năng KHMT

- Cho em hỏi sơ về chường trình cử nhân tài năng KHMT , về học phí thì tương đương lớp thường phải không , học có khó dữ lắm không mấy anh chị
    Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

học phí tương đương, còn học khó hay ko mình ko biết, nhìn thành tích mấy anh chị tài năng thấy mà mê, cơ mà để có cái thàch tích ấy thì... :look_down:
    FB: facebook.com/uitstu

Comment

học phí tương đương, ngoài ra còn có trợ cấp thêm một phần học phí nữa. chắc chắn học sẽ khó hơn so với lớp KHMT rồi
      có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by 13520356 View Post
        học phí tương đương, còn học khó hay ko mình ko biết, nhìn thành tích mấy anh chị tài năng thấy mà mê, cơ mà để có cái thàch tích ấy thì... :look_down:
        àh mình hiểu rồi
        Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Học phí tương đương các lớp đại trà. Mỗi tháng có thêm một khoản "trợ cấp":beauty:. Chương trình học được thiết kế sâu hơn nên tất nhiên là học khó hơn rồi.:canny:
          Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

hình như là học như lớp thường chỉ khac là đc đầu tư hơn 1 chút thôi hay sao ấy và học nhiều hơn một chút
            Originally posted by wolves View Post
            - Cho em hỏi sơ về chường trình cử nhân tài năng KHMT , về học phí thì tương đương lớp thường phải không , học có khó dữ lắm không mấy anh chị

Comment

Đừng vào! Rất chán

Comment

Originally posted by 09520685 View Post
                Đừng vào! Rất chán
                Em nghĩ tùy người và khả năng thôi, em tìm hiểu thì dc biết bên nước ngoài về CNTT thì chỉ có 2 ngành: KHMT và KTMT, hiện bên BK đang theo mô hình này, chương trình bên BK em coi sơ qua thì thấy học mỗi thứ 1 ít, có cả lý và... hóa :beauty:, chắc mình phải tự định hướng chuyên về một mảng nào đó quá. Em là 1 KHMTer :byebye:
                FB: facebook.com/uitstu

Comment

Nếu em không vào được vào lớp ATTT thì vào lớp CNTN vì nó đỡ chán hơn lớp thường và được nhiều ưu đãi thôi chứ để nói thú vị thì không nhóe :3

Hồi xưa trên UITStudent có vụ review thầy cô trước khi học, nếu mà giờ còn thì bạn sẽ có được 1 vài review đấy :3
                  Khoảng cách giữa bạn và ước mơ của bạn là bao xa ?

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X