Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mua đầu thu của chuột Logitech M235

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mua đầu thu của chuột Logitech M235

Tình hình là mới mua em M235 nhưng vừa bị mất cái đầu thu,anh em nào dư hay chuột bị hỏng thì để lại cho mình nhé!
    Số điện thoại mình là 01658 088 334. email:thanhlh.uit@gmail.com

Mình nghĩ phương án thay thế đầu thu USB của bạn như thế không ổn rồi Bạn phải đặt mua chính hãng <khoảng 10$>. Trên ebay có bán, bạn phải nhập seri của chuột nữa thì phải.

Comment

Cảm ơn anh nhé!10$ thì chắc mua con mới thôi anh ơi.hihi .Hi vọng là có bạn nào dư đầu thu USB để rẻ lại cho.
      Originally posted by 10520589 View Post
      Mình nghĩ phương án thay thế đầu thu USB của bạn như thế không ổn rồi Bạn phải đặt mua chính hãng <khoảng 10$>. Trên ebay có bán, bạn phải nhập seri của chuột nữa thì phải.

Comment

Originally posted by 11520372 View Post
        Cảm ơn anh nhé!10$ thì chắc mua con mới thôi anh ơi.hihi .Hi vọng là có bạn nào dư đầu thu USB để rẻ lại cho.
        Ý mình là mỗi con chuột sẽ được thiết kế một đầu USB duy nhất. Bạn thử nghĩ xem nếu đầu USB nào cũng xài được cho các con chuột khác cùng loại, nếu 2 máy ở gần nhau thì điều gì sẽ xảy ra?
        Mình cũng đang dùng M235.

Comment

À .Cái này thì em cũng đã tìm hiểu rồi nếu là Đầu thu Unifying được anh à!
          "http://deal.mrthang.net/tips-gadget/mat-dau-thu-nano-receiver-cua-chuot-logitech-lam-sao-mua-duoc/"
          Originally posted by 10520589 View Post
          Ý mình là mỗi con chuột sẽ được thiết kế một đầu USB duy nhất. Bạn thử nghĩ xem nếu đầu USB nào cũng xài được cho các con chuột khác cùng loại, nếu 2 máy ở gần nhau thì điều gì sẽ xảy ra?
          Mình cũng đang dùng M235.

Comment

Giá của cục thu Unifying bên Mỹ có bán rời là 10 USD. Nhưng bên Việt Nam không có bán rời, chỉ có thể mua con chuột có đầu thu này rồi lấy ra dùng thôi.
            P/s: Ship về thì 10 USD không bị thuế, nhưng đến VN thì hơi lâu à.
            Originally posted by 11520372 View Post
            À .Cái này thì em cũng đã tìm hiểu rồi nếu là Đầu thu Unifying được anh à!
            "http://deal.mrthang.net/tips-gadget/mat-dau-thu-nano-receiver-cua-chuot-logitech-lam-sao-mua-duoc/"
            -------------------------------------
            Đời là bể khổ.
            Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
            ------------------------------------------------------------------------

Comment

Tình hình là hôm rồi thuyết trình bị mất con chuột còn có cái đầu thu à. Có mua Thắng bán lại cho Thành ơi

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X