Announcement

Collapse
No announcement yet.

đánh giá giúp dell vostro 3560 full hd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 13520943
    replied
    đang dùng......ngon......nhưng hơi nóng....wifi yếu tý.........nhưng k là vấn đề lớn lắm.........nếu cần ít tiền thì 13,5tr mua con HP pro book 450.....bảo an hay svlap.vn cũng được..........nói chung là con 3560 đẹp.....còn HP probook 450 hơi xấu,vỏ nhựa.....

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    mình đang xài em này, hơi bị phê đấy bạn ạ :go:
    coi phim thì khỏi phải bàn :dreaming:
    với card đồ họa của em nó thì Devil may cry 5, pes2014, orcs must die 2, DW7 chiến được tất nhá :adore:

Leave a comment:

• 13520766
    replied
    t moi mua con do ban ak.nhung thay no bat wifi duoc ma ban.....^^

Leave a comment:

• 12520498
    replied
    mình đang dùng core i5 3210m. k full hd nói chung không có gì phàn nàn, vì máy không thua quá nhiều máy trong trường

Leave a comment:

• 11520456
    replied
    con này thì đáp ứng khá tốt nhu cầu học tập và coi film cũng như game giải trí rồi. kết mỗi cái full HD coi film thích

Leave a comment:

• đánh giá giúp dell vostro 3560 full hd

CPU Intel Core i5-3230M 2.6GHz (3MB L3 cache, Max Turbo Frequency 3.2GHz) Ivy Bridge thế hệ thứ 3 mới nhất
    Memory 4GB DDR3 Bus 1600 Mhz (1 dims)
    HDD 500 GB SATA 7200rpm
    VGA Mobility Radeon HD 7670M 1GB VRAM (hỗ trợ tốt cho game và đồ họa) + Intel HD 4000
    Display 15.6" FullHD (1080p) LED Display with AntiGlare (1920 x 1080) LED Backlight
    Driver DVD+/-RW SuperMulti with Double Layer
    Other HDMI, VGA, LAN, USB 2.0, USB 3.0, Card reader, FingerPrint, đèn bàn phím
    Wireless N card/ Bluetooth V4.0+HS/ Webcam / eSATA
    Battery 6 cells
    Weight 2.4 kg
    SoftWare Option
    Xuất xứ Brand new 100% , eDellPass, Pro Support

Cấu hình sơ bộ nó là thế đó. em đang tính mua con này, học bên KHMT. Sau vài ngày tìm hiểu thì thấy nó cũng tạm, không biết có ai đã từng sử dụng qua cho em xin ý kiến với ạ. Em nghe bảo nó bắt wifi kém, ko biết có khắc phục được không nhỉ? Gần 16 triệu nên em không giám mạo hiểm. Ngoài cái wifi ra nó còn nhược điểm gì không? Hoặc có thể tư vấn giúp em con khác, dưới 20 triệu thì em có thể xoay sở được, và nó thực sự cần thiết với việc học, em không game nhưng thích đồ họa với mấy cái mạng, web, thi thoảng có phim ảnh...!

LHQC

Collapse
Working...
X