Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sân bóng trước trường có được tự do tập đá không vậy?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sân bóng trước trường có được tự do tập đá không vậy?

ở trước trường mình có sân cỏ rồi có gôn nữa nhưng mà không thấy ai đá cả, vậy mình có thể lên đó tập đá được không vậy? 1 tuần khoảng 2-3 buổi chiều thôi? có xin phép gì bên nhà trường không ạ?

thực sự thì mình chưa thấy trường nào có sân bóng mà không cho sinh viên hay học sinh đá cả! với sân trường mình hình như hiếm người đá quá thì phải, toàn thấy mấy thầy đá không ah, bạn thử là người tiên phong đi! chúc may mắn nhé!

Comment

Originally posted by 12520428 View Post
      ở trước trường mình có sân cỏ rồi có gôn nữa nhưng mà không thấy ai đá cả, vậy mình có thể lên đó tập đá được không vậy? 1 tuần khoảng 2-3 buổi chiều thôi? có xin phép gì bên nhà trường không ạ?
      Sân đó do Ban quản lí cơ sở quản lí đó em.
      Muốn đá thì nhờ đội trưởng đội bóng lớp hoặc khoa em gửi lịch làm việc lên Liên chi, rồi liên chi gửi lên VP Đoàn để Đoàn trường mượn giúp cho.
      Anh cũng đã mượn mấy lần và đều được đồng ý

P.s: Lần sau em post trong box Cộng Đồng UIT nhé.
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Hy vọng phong trào bóng đá trong trường sẽ ngày càng đc nhân rộng và phát triển.
        When we are young, work to learn, NOT to earn.
        E: ninhho At outlook dot com
        M: +8490 3000 670

Comment

Hình như hơi rắc rối thì phải, chắc nên bỏ qua bước lên Văn Phòng đoàn nhờ xin giúp hay giới thiệu thì tốt :dreaming:

P/s: Việc đơn giản này thì nên làm việc 1 cửa. :sogood:
          Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Trước hết nên hỏi đúng chỗ.

Comment

Mình cũng nghía sân bóng đó lâu rồi nhưng không biết có cho chơi hay không?

Comment

Vào box Cơ sở vật chất hỏi mới có người trả lời http://forum.uit.edu.vn/forums/134-Co-so-vat-chat

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X