Announcement

Collapse
No announcement yet.

(Khảo sát) Trang tài liệu có thu phí nào các bạn hay dùng để down tài liệu học tập

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (Khảo sát) Trang tài liệu có thu phí nào các bạn hay dùng để down tài liệu học tập

(Khảo sát) Trang tài liệu có thu phí nào các bạn hay dùng để down tài liệu học tập nhất.
    Chào các bạn!
    Mình tạo topic này để nhờ các bạn bình chọn và bổ sung giùm mình những trang web tài liệu nào các bạn hay tìm kiếm được tài liệu học tập nhưng ít khi download vì :what: có phí. ví dụ: tailieu.vn, ***********
    Cảm ơn các bạn đã hỗ trợ. Thời gian bình chọn đến hết ngày 15/01/2014
    42
    tailieu.vn
    47.62%
    20
    luanvan.net
    26.19%
    11
    Timtailieu.vn
    9.52%
    4
    Doc.edu.vn
    4.76%
    2
    Docs.4share.vn
    9.52%
    4
    Kiemtailieu.vn
    2.38%
    1
    zun.vn
    0.00%
    0

The poll is expired.

Last edited by 10520599; 29-12-2013, 10:33.

Những trang nào vote nhiều nhất, lớp CNTN05 sẽ hỗ trợ các bạn download để phục vụ cho việc ôn thi học kỳ 1

Comment

Và cho cả học kỳ sau
      các bạn có thêm ý kiến gì, cmt ở bên dưới ợ. Thanks

Comment

tailieu.vn à. tài khoản vip share đầy trên mạng đê.

Comment

Các bạn cứ bình chọn và cho ý kiến (thêm trang nào,.v.v) Lớp mình hỗ trợ nhiều trang luôn (nếu thấy có bình chọn cho trang đó).

Comment

Thế là sắp tới có thể có tài liệu miễn phí à?:funny:
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
              Thế là sắp tới có thể có tài liệu miễn phí à?:funny:
              Những trang nào các bạn hay tải tài liệu thì lớp sẽ hỗ trợ các bạn download các tài liệu khi các bạn cần.
              Hiện tại thì bạn đã có thể tải tài liệu miễn phí từ tailieu.vn: http://forum.uit.edu.vn/threads/40823

Comment

Originally posted by 10520245 View Post
                Những trang nào các bạn hay tải tài liệu thì lớp sẽ hỗ trợ các bạn download các tài liệu khi các bạn cần.
                Hiện tại thì bạn đã có thể tải tài liệu miễn phí từ tailieu.vn: http://forum.uit.edu.vn/threads/40823
                Cảm ơn các anh, sắp tới phiền các anh nhiều nhiều.
                Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Sau ngày khảo sát lớp mình sẽ tạo topic để các bạn có nhu cầu sẽ gửi link lên và các bạn lớp mình sẽ thay phiên nhau trực để đáp ứng yêu cầu của các bạn
                  hy vọng mọi người ủng hộ nhiệt tình

Comment

tailieu.vn, docs.vn có phần mềm để lấy file về mà ko cần đăng nhập, nó bắt link như IDM ấy :v
                    Ngoài ra có một vài trang khác như luanvan.com, . .vv
                    Tùy từng trang vẫn có cách lấy file riêng, mình thì hay dùng cách đơn giản là lưu nó lại với đuôi pdf :sogood:
                    Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                    YH: ba.thanh9x08

Comment

Originally posted by 09520652 View Post
                      tailieu.vn, docs.vn có phần mềm để lấy file về mà ko cần đăng nhập, nó bắt link như IDM ấy :v
                      Tùy từng trang vẫn có cách lấy file riêng, mình thì hay dùng cách đơn giản là lưu nó lại với đuôi pdf :sogood:
                      Em thấy có vài tool tải file nhưng hầu hết đều download ở dạng hình ảnh và không copy được vì người ta load tài liệu lên bằng flash chứ ko load trực tiếp. Còn mấy trang khác thì nó chỉ cho xem một phần chứ ko cho xem hết :sad:

Comment

tool gì đó bạn? hướng dẫn mình được không ?

Comment

Originally posted by 10520245 View Post
                          Em thấy có vài tool tải file nhưng hầu hết đều download ở dạng hình ảnh và không copy được vì người ta load tài liệu lên bằng flash chứ ko load trực tiếp. Còn mấy trang khác thì nó chỉ cho xem một phần chứ ko cho xem hết :sad:
                          uk, nếu ở dạng flash và ko load hết dc thì f5 để nó load dc đến khi số trang là nhiều nhất có thể. Nếu có biểu tượng máy in thì chọn rồi lưu lại đuôi pdf

Originally posted by 10520534 View Post
                          tool gì đó bạn? hướng dẫn mình được không ?
                          GetFreeDocument
                          --> tải về---> Vào trang tailieu.vn--->tìm tài liệu mình cần, copy link--->vào lại chương trình, dán link--->download về máy :sogood:
                          Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                          YH: ba.thanh9x08

Comment

uk, nếu ở dạng flash và ko load hết dc thì f5 để nó load dc đến khi số trang là nhiều nhất có thể. Nếu có biểu tượng máy in thì chọn rồi lưu lại đuôi pdf

GetFreeDocument
                            --> tải về---> Vào trang tailieu.vn--->tìm tài liệu mình cần, copy link--->vào lại chương trình, dán link--->download về máy :sogood:
                            lấy acc VIP mà tải
                            -----------------------------
                            Mai Văn Khải
                            Software Engineering, University Information of Technology
                            a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

oh cái này mình dùng lâu rồi nhưng chỉ dạng flash thôi nên không dùng nữa.

GetFreeDocument

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X