Announcement

Collapse
No announcement yet.

FSoft: Tuyển 130 vị trí dành cho các bạn SV đang làm luận văn/vừa mời tốt nghiệp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FSoft: Tuyển 130 vị trí dành cho các bạn SV đang làm luận văn/vừa mời tốt nghiệp

Hiện tại FPT Software HCM đang có nhu cầu tuyển dụng 130 Developers tham gia chương trình Đào tạo Fresher dành cho các bạn Sinh viên đang làm luận văn/vừa mới tốt nghiệp. Sơ bộ thông tin như sau:
    - 130 Fresher Developers (40 C/C++, 30 C#/.Net, 60 Java)
    - Sinh viên Giỏi, tiếng Anh tốt: có cơ hội được Phỏng vấn và nhận Trưc tiếp vào dự án khách hàng Châu Âu
    - Sinh viên Trung bình, Khá: Qua khóa Đào tạo Fresher 3 tháng

Chi tiết ở file kèm theo!
    Các bạn có thể hỏi nếu có thắc mắc tại đây.
    Attached Files

Em có một thắc mắc là nếu Java C# chỉ ở mức cơ bản (Lập trình hướng đối tượng),nhưng mức anh văn khá và có nguyện vọng muốn được làm ở FPT thì có thể ứng tuyển không ak.Tại em thấy có chương trình đào tạo 3 tháng.

Comment

hạn cuối nộp hồ sơ là khi nào ạ? (tại em thấy trong file đính kèm không ghi)

Comment

Originally posted by 09520183 View Post
        Em có một thắc mắc là nếu Java C# chỉ ở mức cơ bản (Lập trình hướng đối tượng),nhưng mức anh văn khá và có nguyện vọng muốn được làm ở FPT thì có thể ứng tuyển không ak.Tại em thấy có chương trình đào tạo 3 tháng.
        Bên đó trả lời như sau:
        Fresher là Chương trình đào tạo 3 tháng có lương, các bạn Ứng tuyển đều được tham gia training sau khi pass phỏng vấn tại Fsoft. Đối với các bạn tiếng Anh khá, technical tương đối thì có cơ hội vào dự án hơn các bạn trình độ tiếng Anh yếu. Còn đối với các bạn cực tốt tiếng Anh, giao tiếp tự tin, giỏi về technology thì sẽ có cơ hội phỏng vấn ngay và vào thẳng nhóm, không qua training - một vài trường hợp đặc biệt.

Comment

Originally posted by 09520067 View Post
          hạn cuối nộp hồ sơ là khi nào ạ? (tại em thấy trong file đính kèm không ghi)
          Bên đó trả lời như sau:
          Hiện tại thời gian Khai giảng gần nhất là tháng 02/2014. Tuy nhiên lớp chưa đủ thì bên chị sẽ chuyển sang tháng 03 do đó các bạn nộp hồ sơ thời điểm này thì qua Tết đầu tháng 02 sẽ cho Thi và Phỏng vấn.
          Tóm lại: nộp sớm thì có cơ hội sớm.

Comment

Originally posted by toannv View Post
            Bên đó trả lời như sau:
            Hiện tại thời gian Khai giảng gần nhất là tháng 02/2014. Tuy nhiên lớp chưa đủ thì bên chị sẽ chuyển sang tháng 03 do đó các bạn nộp hồ sơ thời điểm này thì qua Tết đầu tháng 02 sẽ cho Thi và Phỏng vấn.
            Tóm lại: nộp sớm thì có cơ hội sớm.
            nghỉ tết nên em không biết thông tin này. giờ em nộp hồ sơ còn kịp không ạ?
            -----------------------------
            Mai Văn Khải
            Software Engineering, University Information of Technology
            a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X