Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giup em tư vấn về việc thi vào khoa kĩ thuật máy tính với ạ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ok em .. KTMT đi em .. chị KTMT k8 nè em =))

Comment

E dem danh sach trung tuyen nam ngoai hinh nhu co 6 girls ah @@. Nên e hoi thử =]]

Comment

Originally posted by 13520030 View Post
        vào đi chỉ "chăm sóc" cho em :v
        :salute:Facebook :Phát Nguyễn

PHP Code:
         0-----------Shy Boy-----------0

=========>I'm IS-K8 <========== 

Comment

Originally posted by brianpham View Post
          :embarrassed: Khoa của mình k có Facebook ah mấy anh, cho tiện. Cho em hỏi về chương trình nâng cao và chính quy thì n khác nhau thế nào z anh vì e mún đảm bảo. Cảm ơn anh. ( * Khoa này có chị k z mấy anh :beauty: *)
          1 khi xác định vào uit hay bách khoa thì chấp nhận tình trạng "thiếu nữ" nhé, ngành kỹ thuật máy tính năm 2013 có 2 girls / 115 người. Có chương trình chất lượng cao với học phí tương ứng, chỉ hơn về phần cơ sở vật chất, còn giáo viên hình như cũng được giáo viên đầu ngành, học chương trình giống nhau cả thôi. Facebook nhóm đây, đưa link, vô đc thì vô nhé
          Last edited by 13520495; 08-02-2014, 21:29. Reason: update
          Manh_luckyboy
          0905077991

Comment

Originally posted by 13520030 View Post
            Bạn ấn có vẻ nhanh, rủ gái vô đi ấn
            Manh_luckyboy
            0905077991

Comment

TK anh @@. 2/115 ,cái j mà kinh thế. E đếm ben danh sach trung tuyen thấy kug cỡ 6-7 người tên nghe nữ lắm muk. 115 người là chuog trinh chinh quy het hả anh. Hay là phải có sỉ số rieng zoa//

Comment

TK anh @@. 2/115 ,cái j mà kinh thế. E đếm ben danh sach trung tuyen thấy kug cỡ 6-7 người tên nghe nữ lắm muk. 115 người là chuog trinh chinh quy het hả anh. Hay là phải có sỉ số rieng zoa//
                Tính bên chất lượng cao nữa là 125 hay sao đó, nhưng ngành KTMT năm 2013 vô học chỉ 2 nữ. Toàn trường năm 2013 hình như hơn 100 nữ/hơn 900
                Manh_luckyboy
                0905077991

Comment

vô HTTT đi e ơi..Bao gái nhiều luôn ^^
                  Chào thân ái ^^
                  :salute:Facebook :Phát Nguyễn

PHP Code:
                   0-----------Shy Boy-----------0

=========>I'm IS-K8 <========== 

Comment

=]] Em kug k phải FA, mà hỏi chỉ để just in case thui. :sunglasses: người ta đo nhiệt độ = nhiệt kế, điện áp = vôn kế, lòng chung thuỷ zoi bạn e dc đo = mĩ nhân kế. =>>> Gái càng ít thì thêm khăng khít hơn :beauty::beauty:. Đông gái giống a nói ở HTTT thì =]] cẩn thận 14/2 sắp tới nếu k mún đắp mền ôm máy. =='' E kug k có ý j, chứ e kug chưa dc chiêm ngưỡng nhan sắc mấy chị UIT. :vip:

Comment

E dem danh sach trung tuyen nam ngoai hinh nhu co 6 girls ah @@. Nên e hoi thử =]]
                      chưa thi mà đã thăm dò ghê thế rồi à :salute:
                      :byebye: If life were predictable it would cease to be life, and be without flavor. :byebye:

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X