Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh - Đáp gọn

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi nhanh - Đáp gọn

Nhằm trả lời nhanh các thắc mắc nhỏ của các bạn học sinh, topic này hoạt động theo một số luật sau:

1. Câu hỏi phải ngắn và nội dung cần trả lời phải gọn, có thể trả lời trong 1 câu. Nếu cần giải thích chi tiết, các bạn hãy tạo topic mới.
    2. Phải xếp hàng trật tự, các bạn nhấn F5 để kiểm tra câu hỏi trước đã được trả lời hay chưa. Chỉ được hỏi sau khi câu hỏi trước được trả lời.
    3. Nếu bạn nào phát hiện câu trả lời chưa chính xác hãy quote lại và đặt lại câu hỏi, đồng thời báo lại cho ban quản trị.

Chúc các bạn học sinh: năm mới vui vẻ!

các anh chị cho em hỏi là năm nay điểm vào ngành công nghệ phần mềm là bao nhiêu và mức học phí của Chương trình Tiên tiến như thế nào em cảm ơn ạ
    Last edited by meocom10; 10-02-2014, 19:20. Reason: sai từ

Comment

Originally posted by meocom10 View Post
      các anh chị cho em hỏi là năm nay điểm vào ngành công nghệ phần mềm là bao nhiêu và mức học phí của Chương trình Tiên tiến như thế nào em cảm ơn ạ
      Học phí chương trình tiên tiến từ khoảng 700 – 900 USD/ năm.Xem thêm thông tin tại: http://www.aep.uit.edu.vn/
      Điểm chuẩn bất kỳ ngành nào em đều phải đợi sau khi có kết quả thi đại học, thông thường vào khoảng nửa cuối tháng 8/2014 mới biết được.
      Last edited by toannv; 11-02-2014, 15:43.

Comment

Cho em hỏi thủ tục đăng ký dự thi và hướng dẫn ghi hồ sơ dự thi được không ạ :love:

Comment

Originally posted by ColdRain View Post
          Cho em hỏi thủ tục đăng ký dự thi và hướng dẫn ghi hồ sơ dự thi được không ạ :love:
          Chào em trường ĐH CNTT thi tuyển theo kỳ thi 3 chung của Bộ GD&ĐT, hướng dẫn ghi hồ sơ có trên trang http://tuyensinh.uit.edu.vn.
          Last edited by toannv; 11-02-2014, 01:28.

Comment

Mã ngành An toàn và An ninh Thông tin là D480105 hay D480201 ạ?

Comment

Dự là môn anh văn em rất rất yếu vậy em có thể thi vào trường này được không ạ :sosad::sosad:

Comment

Originally posted by [i]pingu_tin View Post
                Dự là môn anh văn em rất rất yếu vậy em có thể thi vào trường này được không ạ :sosad::sosad:
                Em có thể thi khối A: Toán, Lý, Hóa.

Comment

Originally posted by nhokboyprokute View Post
                  Mã ngành An toàn và An ninh Thông tin là D480105 hay D480201 ạ?
                  Theo http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-chi-tieu.html thì mã ngành của An toàn và An ninh Thông tin là D480105.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                    Em có thể thi khối A: Toán, Lý, Hóa.
                    không ý em là em rất yếu môn anh văn nhưng nghe nói học IT lại rất cần anh văn vậy em có học được không, nếu được thì khi nhập học nhà trường có dạy lại môn anh văn cho em ko ?:adore:

Comment

không ý em là em rất yếu môn anh văn nhưng nghe nói học IT lại rất cần anh văn vậy em có học được không, nếu được thì khi nhập học nhà trường có dạy lại môn anh văn cho em ko ?:adore:
                      trong quá trình học tại trường, sẽ có chương trình anh văn phù hợp trình độ cho sinh viên nên bạn yên tâm nhé
                      bạn cũng có thể học thêm tại các trung tâm bên ngoài vì khi ra trường sẽ có 1 số điều kiện nhất định về tiếng Anh nữa
                      Đừng bán rẻ mình...
                      Mà phải BÁN ĐÚNG GIÁ!!!

Comment

của em đây.

Theo như quy định thì em sẽ được học anh văn trong trường và bắt buộc phải có chứng chỉ tiếng anh bên ngoài. cụ thể em xem link. :kiss:
                        FPT Telecom

Comment

cho a hỏi ngu xíu vd e thi rớt ĐH thì có được xét CD k ?

Comment

Originally posted by trinhlebela View Post
                            cho a hỏi ngu xíu vd e thi rớt ĐH thì có được xét CD k ?
                            UIT không có mở hệ CĐ.

Comment

thầy toàn ơi cho em hỏi.. e có đứa e sắp thi vào An ninh thông tin( chương trình thường ạ, chứ không phải là hệ tài năng),, vậy phải đăng kí ngành công nghệ thông tin mã ngành D480201 hay là An toàn - an ninh thông tin D480105 ??
                              tại năm ngoái muốn vô an ninh thông tin là phải đăng kí công nghệ thông tin D480201..năm nay lại thấy có thêm một mã ngành mới nữa !

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X