Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh - Đáp gọn

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi trường CNTT có xét nguyện vọng 2 không ạ?

Comment

Originally posted by hoanglongstar View Post
      Theo mình biết là không

Comment

Originally posted by hoanglongstar View Post
        Năm 2013 trường không xét Nguyện vọng bổ sung. Năm 2014 hội đồng tuyển sinh sẽ ra quyết định có lấy NVBS không sau khi công bố điểm chuẩn

Comment

Cho em hỏi làm hồ sơ thi liên thông giống thế này là được đúng không ạ

Comment

Cho em hỏi nếu thi rớt khi xét nguyện vọng 2 vào các trường khác có tính điển x2 môn toán ko?

Comment

Originally posted by yellowflash2216 View Post
              Cho em hỏi nếu thi rớt khi xét nguyện vọng 2 vào các trường khác có tính điển x2 môn toán ko?
              Theo mình nghĩ chắc không đâu. Xét qua trường khác chắc tính điểm bình thường không x2

Comment

Cho em hỏi, em được giải 3 tin học cấp Tỉnh có được ưu tiên gì khi thi vào UIT không a?

Comment

cho em hỏi là khi em đăng ký thi vào ngành Công Nghệ Thông Tin , nhưng sau khi thi thì ko đủ điểm vào ngành đó, mà đủ điểm vào ngành khác thì em có thể chuyển vào các ngành đủ điểm đc ko ạ ?

Comment

Originally posted by 13520761 View Post
                    Cho em hỏi làm hồ sơ thi liên thông giống thế này là được đúng không ạ
                    http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2014.html
                    Đấy là hướng dẫn ghi hồ sơ chính thức của trường, nên em làm theo là được

Comment

Originally posted by yellowflash2216 View Post
                      Việc xét tuyển có hệ số là do Hội đồng tuyển sinh các trường quyết định và sẽ có thông báo rộng rãi trước kỳ thi , hiện tại thì trường náo có xét hệ số 2 đều đã thông báo cả rồi em

Comment

Originally posted by binbin View Post
                        Cho em hỏi, em được giải 3 tin học cấp Tỉnh có được ưu tiên gì khi thi vào UIT không a?
                        Rất tiếc là giải cấp tỉnh theo qui định của Bộ thì không có ưu tiên nhiên đó là lợi thế lớn khi em tiếp tục tham gia đội tuyển Olympic tin học của trường

Comment

Originally posted by HwangBeakHyun View Post
                          cho em hỏi là khi em đăng ký thi vào ngành Công Nghệ Thông Tin , nhưng sau khi thi thì ko đủ điểm vào ngành đó, mà đủ điểm vào ngành khác thì em có thể chuyển vào các ngành đủ điểm đc ko ạ ?
                          Trường có áp dụng nguyện vọng bố sung nên em sẽ được chuyển ngành nếu đủ điểm ngành có điểm chuẩn thấp hơn

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                            Trường có áp dụng nguyện vọng bố sung nên em sẽ được chuyển ngành nếu đủ điểm ngành có điểm chuẩn thấp hơn
                            Sao e nghe nói có mấy anh thi CNPM được 26 đ vẫn rớt ạ?

Comment

Originally posted by Pilzer View Post
                              Sao e nghe nói có mấy anh thi CNPM được 26 đ vẫn rớt ạ?
                              Tất nhiên em, CNPM năm ngoái lấy 27,5 mà , nhưng những bạn rớt có thể học HTTT, KHMT.... những ngành điểm chuẩn thấp hơn

Comment

Ý em là rớt thẳng luôn kia :sosad:

Originally posted by hiepnt View Post
                                Tất nhiên em, CNPM năm ngoái lấy 27,5 mà , nhưng những bạn rớt có thể học HTTT, KHMT.... những ngành điểm chuẩn thấp hơn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X