Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tư vấn] Ngành an ninh thông tin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tư vấn] Ngành an ninh thông tin

1Em năm nay định thi vào UIT ngành an ninh thông tin. em nghe nói ngành này năm nay mới có hay sao ý? em chưa hiểu rõ lắm! em muốn thi vào ngành này thì phải làm hồ sơ ntn ạ? nếu trượt thì em có thể học ngành khác thấp điểm hơn được không ạ. tks...

Originally posted by onedy View Post
    1Em năm nay định thi vào UIT ngành an ninh thông tin. em nghe nói ngành này năm nay mới có hay sao ý? em chưa hiểu rõ lắm! em muốn thi vào ngành này thì phải làm hồ sơ ntn ạ? nếu trượt thì em có thể học ngành khác thấp điểm hơn được không ạ. tks...
    Chào em có 1 điểm mới là năm nay ngành An ninh thông tin có tên mới là ngành An toàn thông tin, mã ngày mới của ngành này là D480299 (update 22/02/2014). Muốn thi vào ngành này trong hồ sơ đăng ký dự thi em ghi đúng mà ngành là được. Sẽ có hướng dẫn ghi hồ sơ trên trang tuyensinh.uit.edu.vn trong thời gian tới.
    Trường ĐH CNTT có áp dụng Nguyện vọng Phân ngành, cho phép em chọn thêm 2 nguyện vọng phân ngành khác với Nguyện vọng 1. Thủ tục này em sẽ được đăng ký trong ngày làm thủ tục dự thi ĐH tại phòng thi. Nếu em không đủ điểm vào NV1 trường sẽ xét chuyển em sang Nguyện vọng phân ngành có điểm thấp hơn.
    Thân,
    Last edited by toannv; 24-02-2014, 21:43.

Comment

hihi. dạ. em cảm ơn anh nhiều ạ

Comment

Anh chị ơi cho em hỏi nhu cầu nhân lực ngành An ninh thông tin như thế nào ạ? Em muốn làm việc ở TPHCM thì có nhiều cơ hội thăng tiến không? Tại em thấy người ta bảo làm ở mấy cơ quan nhà nước trọng yếu thì chắc phải ra Hà Nội... Em xin cảm ơn nhiều.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X