Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin anh chị tư vấn.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin anh chị tư vấn.

chào các anh chị. lời đầu tiên cho em xin nhận xét là forum rất nhiệt tình giúp đỡ ( nói anh chị vậy thôi chứ không biết có chị nào không nữa )/
    em có học lực cũng khá. em muốn vào lớp kĩ sư an toàn thông tin thì nên thực hiện các bước tiến như thế nào ?
    Giả xử em đăng ký ngành công nghệ phần mềm mà điểm cao thì có đc nộp hồ sơ xét các chương trình tài năng như KHMT hay an toàn thông tin không:smile: ?
    em xin cảm ơn và không có hậu tạ.:happy:

Originally posted by chuchoconvuitinh View Post
    chào các anh chị. lời đầu tiên cho em xin nhận xét là forum rất nhiệt tình giúp đỡ ( nói anh chị vậy thôi chứ không biết có chị nào không nữa )/
    em có học lực cũng khá. em muốn vào lớp kĩ sư an toàn thông tin thì nên thực hiện các bước tiến như thế nào ?
    Giả xử em đăng ký ngành công nghệ phần mềm mà điểm cao thì có đc nộp hồ sơ xét các chương trình tài năng như KHMT hay an toàn thông tin không:smile: ?
    Chào em để vào các chương trình đặc biệt của trường: Chương trình tiên tiến, Chương trình chất lượng cao, Cử nhân Tài năng Khoa học Máy Tính, Kỹ sư Tài năng An toàn và An ninh Thông tin thì em có thể thi vào bất cứ ngành nào của trường, sau khi nhập học sẽ xin xét tuyển tiếp vào chương trình tương ứng.

Comment

Originally posted by chuchoconvuitinh View Post
      nhớ ngày làm thủ tục nhập học nghe cho kĩ thủ tục làm đơn vào mấy ngành đó nha em, ko là lúc học quốc phòng hết hạn nộp đấy

Comment

điểm cao nhưng mà nếu không có quá nhiều người cao hơn em nữa thì dễ dàng lắm em!

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X