Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho mình hỏi về vấn đề liên thông từ cao đẳng lên đại học.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho mình hỏi về vấn đề liên thông từ cao đẳng lên đại học.

Mình vừa tốt nghiệp trường cao đẳng công nghệ thông tin tphcm, nghành Kỹ thuật máy tính, do chưa đủ 36 tháng, nên h mình đang ôn tập để lên thông lên đại học bằng hình thức thi chung với học sinh phổ thông, cho mình hỏi là năm nay trường UIT có tổ chức thi liên thông cho những đối tượng như mình ko vậy, trong thông báo tuyển sinh 2014 mình ko thấy nhắc đên, hay là có 1 thông báo riêng sau đó, xin cám ơn mọi người ha.

Originally posted by icewolf162 View Post
    Mình vừa tốt nghiệp trường cao đẳng công nghệ thông tin tphcm, nghành Kỹ thuật máy tính, do chưa đủ 36 tháng, nên h mình đang ôn tập để lên thông lên đại học bằng hình thức thi chung với học sinh phổ thông, cho mình hỏi là năm nay trường UIT có tổ chức thi liên thông cho những đối tượng như mình ko vậy, trong thông báo tuyển sinh 2014 mình ko thấy nhắc đên, hay là có 1 thông báo riêng sau đó, xin cám ơn mọi người ha.
    Chào bạn xin trả lời trước ý đầu tiên của bạn, năm nay để thi liên thông ban tham gia kỳ thi 3 chung của Bộ GD như hệ chính qui, hướng dẫn ghi hồ sơ có trên trang tuyensinh.uit.edu.vn. Chỉ tiêu liên thông năm nay là 100 chỉ tiêu. Thông báo chi tiết sẽ có sau, ban thường xuyên theo dõi trên web tuyensinh.uit.edu.vn

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X