Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phần mềm nhúng điện thoại

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phần mềm nhúng điện thoại

Mọi người cho em hỏi về phần mềm nhúng cho mobile là như thế nào ạ. Em tìm tài liệu về vấn đề này nhưng không có. nhờ mọi người giúp đỡ em với ạ. Em xin cảm ơn.

Originally posted by hah3t View Post
    Mọi người cho em hỏi về phần mềm nhúng cho mobile là như thế nào ạ. Em tìm tài liệu về vấn đề này nhưng không có. nhờ mọi người giúp đỡ em với ạ. Em xin cảm ơn.
    Đến thegjoididong hỏi mua Sony Xperia thì sẽ được giải đáp chi tiết bạn nhé

Comment

Về bản chất thì cell phone được xếp vào Hệ thống nhúng (nếu thích thì thêm chữ "thời gian thực" vào cho nó hoành tráng), theo đó phần mềm chạy trên nó cũng được xếp vào Phần mềm nhúng. Nhưng thực tế thì "ứng dụng di động" được dùng phổ biến hơn. Cho nên bạn có thể bị ngợp với ngôn từ đậm chất kỹ thuật này. :baffle:
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

J2ME vẫn được gọi là phần mềm nhúng cho điện thoại. Trước khi android ra đời, nó đã mang nghĩa đó rất lâu rồi.
        -------------------------------------
        Đời là bể khổ.
        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
        ------------------------------------------------------------------------

Comment

thế có các loại phần mềm nhúng như thế nào vậy mọi người. mọi người có tài liệu gì về vấn đề này không ạ. nếu có cho em xin với. em cảm ơn.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X