Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ad ơi, mẫu hồ sơ ĐK ĐH CĐ thay đổi rồiiiiiiii

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ad ơi, mẫu hồ sơ ĐK ĐH CĐ thay đổi rồiiiiiiii

Em lên facebook thấy mấy đứa bạn (trường khác) chụp cái hồ sơ chúng nó, liếc qua thấy có 1 sự thay đổi nhẹ.
    Có gì ad cập nhật bài Hướng dẫn ghi hồ sơ đăng ký dự thi vào trường ĐH CNTT năm 2014 cho bọn em với :happy:

p/s: Trường em chưa thấy động tĩnh gì hết :beatbrick:

Đã cập nhật rồi đó em ơi

Comment

Cảm ơn ad ạ

Comment

Cho em hoi phia ngoai dan 1 cai anh. Vay ben trong can 2 cai hay 3 cai nua a. Em nghe noi ben trong 2 cai anh thoi ma.

Comment

tiếng việt có dấu dùm em ơi
          Originally posted by chuchoconvuitinh View Post
          Cho em hoi phia ngoai dan 1 cai anh. Vay ben trong can 2 cai hay 3 cai nua a. Em nghe noi ben trong 2 cai anh thoi ma.

Comment

Ý em là ảnh 4×6 ấy ạ. Bên ngoài dán 1 cái rồi. Vậy bên trong cần 2 hay 3 cái ạ.

Comment

Originally posted by chuchoconvuitinh View Post
              Ý em là ảnh 4×6 ấy ạ. Bên ngoài dán 1 cái rồi. Vậy bên trong cần 2 hay 3 cái ạ.
              Originally posted by thantoc
              2 cái.bỏ trong túi nilon.dán lại.(sau ảnh phải ghi tên,trường)...rồi cho vào trong túi hồ sơ.
              Cuối bài viết có ghi rõ mà em
              + Hồ sơ hoàn tất gồm:
              Túi đựng hồ sơ có dán ảnh và đóng dấu giáp lai, phiếu số 1 và phiếu số 2 (đã điền đủ thông tin).
              3 ảnh chân dung cỡ 4x6 kiểu chứng minh thư mới chụp trong vòng 6 tháng (có ghi rõ họ và tên, ngày tháng năm sinh, mã tỉnh/huyện và mã đơn vị ĐKDT vào mặt sau tấm ảnh), 3 ảnh này để trong một phong bì nhỏ.
              • Hai phong bì có dán tem và ghi rõ tên, địa chỉ người nhận (địa chỉ này nên giống với mục 18).
              • Bản sao các giấy chứng nhận hợp pháp nếu là đối tượng ưu tiên (con liệt sĩ, con thương binh...).

Comment

ủa sao của em 2014 luôn mà giống như năm ngoái vậy không thấy có mục email với kì thì chung của bộ. vậy có sao ko ạ.

Comment

Originally posted by nhoczipprojx View Post
                  ủa sao của em 2014 luôn mà giống như năm ngoái vậy không thấy có mục email với kì thì chung của bộ. vậy có sao ko ạ.
                  Theo tin anh được biết có 1 số Sở GD&ĐT lỡ in phải mẫu hồ sơ dự thi không giống vậy nên em nhớ ghi thêm số điện thoại và email cá nhân vào mục số 18. Còn phần chọn thi chung thi rierng thì đối với ĐH CNTT không quan trọng lắm vì trường chỉ có hình thức thi chung, tuy nhiên hồ sơ của em sẽ khó khăn với các trường có thi riêng hoặc vừa có thi riêng vừa có thi chung.
                  Tốt nhất em nên hỏi lại thấy cô trường THPT hoặc Sở GD địa phương lần nữa, nếu họ chắc chắn và nhận hồ sơ của em thì không vấn đề gì.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X