Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn về hồ sơ thi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn về hồ sơ thi

Nếu em dự định thi Bách khoa nhưng nộp thêm 1 bộ hồ sơ vào UIT thì như vậy kết quả thi ở BK có được dùng để xét tuyển nếu không đậu BK không?

nếu muốn vào lớp thường thì trừ khi trường có tuyển NV2 thì em mới được xét,năm ngoái trường không xét NV2 nha em.Nhưng nếu muốn em cũng có thể nộp đơn vào các lớp Chất lượng cao,CTTT.
    Designer and Photographer
    Contact me:
    0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

Originally posted by hoctap4ever View Post
      Nếu em dự định thi Bách khoa nhưng nộp thêm 1 bộ hồ sơ vào UIT thì như vậy kết quả thi ở BK có được dùng để xét tuyển nếu không đậu BK không?
      Chào em ĐH Bách Khoa và ĐH Công nghệ Thông tin đều thi kỳ thi 3 chung của Bộ GD&ĐT nên điểm của em thi ở ĐH BK có thể dùng xét Nguyện vọng Bổ sung tại ĐH CNTT bình thường. Tuy nhiên lưu ý em là năm 2013 trường ĐH CNTT không tuyển Nguyện vọng Bổ sung chỉ xén NVBS cho chương trình tiên tiến và lớp chất lượng cao

Comment

chương trình tiên tiến, chất lượng cao khác lớp thường như thế nào ạ, về yêu cầu đầu vào và học phí ???

Comment

Originally posted by hoctap4ever View Post
          chương trình tiên tiến, chất lượng cao khác lớp thường như thế nào ạ, về yêu cầu đầu vào và học phí ???
          Chương trình tiên tiến em xem thêm thông tin tại

Chương trình chất lượng cao: có các ngành Hệ thống Thông tin, Kỹ Thuật Phần mềm, Kỹ thuật Máy tính về chương trình học giống như hệ chính qui nhưng điều kiện học tập tốt hơn ( phòng học có máy lạnh, lớp học sĩ số ít, giảng viên uy tín, lớp học được quản lý và chăm sóc kỹ)

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X