Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh chị giúp em...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anh chị giúp em...

Cho em hỏi Nguyện vọng phân ngành là như thế nào vậy có giống với Nguyện vọng bổ sung không. Em thích ngành Công nghệ phần mềm nhưng lỡ em thi rớt em có thể xét xuống ngành Mạng máy tính và truyền thông không. RẤT CẢM ƠN ANH CHỊ Ạ...

Originally posted by Lưu Vĩnh Phúc 1996 View Post
    Cho em hỏi Nguyện vọng phân ngành là như thế nào vậy có giống với Nguyện vọng bổ sung không. Em thích ngành Công nghệ phần mềm nhưng lỡ em thi rớt em có thể xét xuống ngành Mạng máy tính và truyền thông không. RẤT CẢM ƠN ANH CHỊ Ạ...
    Nguyện vọng phân ngành có nghĩa là: Nếu em thi ngành A mà không đủ điểm đậu ngành A nhưng đủ điểm vào ngành B thì em sẽ có khả năng vào ngành B. Việc em có vào được ngành B hay không còn do ngành đó có lấy nguyện vọng phân ngành nữa không nhé. Năm ngoái, ngành "Truyền thông và mạng máy tính" không lấy nguyện vọng phân ngành.

Comment

Originally posted by Lưu Vĩnh Phúc 1996 View Post
      Chào em Nguyện vọng phân ngành (NVPN) giống như bạn Hào đã nói
      Nguyện vọng bổ sung trước đây gọi là NV2, từ năm 2013 thì không có NV2 nữa mà gọi là NVBS

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X