Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nguyện vọng phân ngành ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyện vọng phân ngành ?

Vào ngày làm thủ tục dự thi em có thể không đăng ký nguyện vọng phân ngành được không ạ?
    Last edited by Lệ Dương; 10-04-2014, 00:56.

Originally posted by Lệ Dương View Post
    Hồ sơ đăng kí dự thi ĐH không có mục nguyện vọng 2, cũng không có mục nguyện vọng phân ngành. Vậy lỡ em rớt ngành điểm cao hơn mà đủ điểm học ngành nào đó thấp hơn thì có lấy em vào trường ko? Hay là rớt thẳng luôn ạ. :adore:
    Đến lúc thi sẽ được các thầy cô hướng dẫn ghi NVPN nha bạn

Comment

Hồ sơ đăng kí dự thi ĐH không có mục nguyện vọng 2, cũng không có mục nguyện vọng phân ngành. Vậy lỡ em rớt ngành điểm cao hơn mà đủ điểm học ngành nào đó thấp hơn thì có lấy em vào trường ko? Hay là rớt thẳng luôn ạ. :adore:
      vào ngày làm thủ tục dự thi, các thầy cô sẽ hướng dẫn điền nguyện vọng phân ngành rõ ràng , bạn khỏi lo nha !

Comment

Thủ tục ghi NVPN sẽ được thực hiện vào ngày làm thủ tục dự thi ĐH, tại phòng thi

Comment

Originally posted by Lệ Dương
          Vào ngày làm thủ tục dự thi em có thể không đăng ký nguyện vọng phân ngành được không ạ?
          NVPN là tùy chọn, em có quyền không đăng ký. Nếu em không đủ điểm trúng tuyển NV1 trường sẽ cấp phiếu chứng nhận kết quả để em xét NV Bố Sung ở trường khác.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X