Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp e cai hồ sơ dự thi với !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp e cai hồ sơ dự thi với !

ở mặt ngoài của túi đựng hồ sơ có để chổ dán hình 4X6 nhưng rất nhỏ . còn tren web uit thì để :
    3 ảnh chân dung cỡ 4x6 kiểu chứng minh thư mới chụp trong vòng 6 tháng (có ghi rõ họ và tên, ngày tháng năm sinh, mã tỉnh/huyện và mã đơn vị ĐKDT vào mặt sau tấm ảnh), 3 ảnh này để trong một phong bì nhỏ.
    • Hai phong bì có dán tem và ghi rõ tên, địa chỉ người nhận (địa chỉ này nên giống với mục 18).
    z là k có dán hình ở túi đựng hồ sơ hả mấy a c. ???? r` 2 phong bì dán cai tem gì thế nhỉ ??? t2 e nộp r` mà hồ sơ chưa xog nữa
    :aboom:

Cái khung dán hình là chỉ chỗ dán thôi chứ không phải yêu cầu hình nằm lọt trong đó, cứ dán đè lên. Thêm 3 hình nữa có ghi thông tin bỏ vào trong hồ sơ.
    2 cái phong bì thì dán tem bưu chính.

Comment

Originally posted by thach_saudoi View Post
      ở mặt ngoài của túi đựng hồ sơ có để chổ dán hình 4X6 nhưng rất nhỏ . còn tren web uit thì để :
      3 ảnh chân dung cỡ 4x6 kiểu chứng minh thư mới chụp trong vòng 6 tháng (có ghi rõ họ và tên, ngày tháng năm sinh, mã tỉnh/huyện và mã đơn vị ĐKDT vào mặt sau tấm ảnh), 3 ảnh này để trong một phong bì nhỏ.
      • Hai phong bì có dán tem và ghi rõ tên, địa chỉ người nhận (địa chỉ này nên giống với mục 18).
      z là k có dán hình ở túi đựng hồ sơ hả mấy a c. ???? r` 2 phong bì dán cai tem gì thế nhỉ ??? t2 e nộp r` mà hồ sơ chưa xog nữa
      :aboom:
      Chào em em trích lại thiếu 1 câu nhé
      Hồ sơ hoàn tất gồm:
      Túi đựng hồ sơ có dán ảnh và đóng dấu giáp lai, phiếu số 1 và phiếu số 2 (đã điền đủ thông tin).
      • 3 ảnh chân dung cỡ 4x6 kiểu chứng minh thư mới chụp trong vòng 6 tháng (có ghi rõ họ và tên, ngày tháng năm sinh, mã tỉnh/huyện và mã đơn vị ĐKDT vào mặt sau tấm ảnh), 3 ảnh này để trong một phong bì nhỏ.
      • Bản sao các giấy chứng nhận hợp pháp nếu là đối tượng ưu tiên (con liệt sĩ, con thương binh...).
      2 phong bì dán....sẵn tem thư.

Comment

Vậy là cần tổng cộng 4 tấm hình 4x6 hả thầy ?
        2 phong bì có cần gì trong đó không ạ ?

Comment

Originally posted by ColdRain View Post
          Vậy là cần tổng cộng 4 tấm hình 4x6 hả thầy ?
          2 phong bì có cần gì trong đó không ạ ?
          2 phong bì rỗng, có dán tem và ghi sẵn địa chỉ như mục 18

Comment

Sao bữa hổm thầy em nói có 3 tấm hình à. Một tấm dán còn 2 tấm bỏ vô túi nhựa nhỏ. Với lại thầy em đâu có nói đến vụ 2 cái phong bì gì đâu. Hay là mỗi trường mỗi khác? laster:

Comment

Originally posted by vohien View Post
              Sao bữa hổm thầy em nói có 3 tấm hình à. Một tấm dán còn 2 tấm bỏ vô túi nhựa nhỏ. Với lại thầy em đâu có nói đến vụ 2 cái phong bì gì đâu. Hay là mỗi trường mỗi khác? laster:
              Đi thi em cứ đem theo nếu thiếu hình thì sẽ có yêu cầu bổ sung vào ngày 03/07. phong bì thì ko quan trọng

Comment

Em làm hồ sơ rùi, sao trường em hướng dẫn mục 18 ghi địa chỉ của trường ạh?? Vậy có cần sữa lại không? Hồ sơ em đã nộp cho trường THPT nơi em học rồi.

Comment

Originally posted by vinhnguyen1303 View Post
                  Em làm hồ sơ rùi, sao trường em hướng dẫn mục 18 ghi địa chỉ của trường ạh?? Vậy có cần sữa lại không? Hồ sơ em đã nộp cho trường THPT nơi em học rồi.
                  Mục 18 ghi địa chỉ cá nhân của em vì mặc định tất cả các giấy báo dự thi, kết quả thi sẽ gửi về nơi em đã nộp hồ sơ. Mục 18 là để trường liên lạc khi cần thiết ( đối với thí sinh thi vào ĐH Công nghệ thông tin). Em đã lỡ nộp thì không phải sửa.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X