Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giùp em với

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giùp em với

tình hình là em nộp hồ sơ cho trừong THPT rồi. nhưng do sơ xấut cùa em trong hồ sơ có 2 hình chụp cùng một lúc mà khác nhau. như vậy có ành hưởng tới việc thi cùa em ko. hay là em cần làm lại hồ sơ mới ra sở nộp.
    mà nếu em cùng một lúc gửi hai hồ sơ cùng một ngành, một trừong có bị vì ko.
    xin các anh chị giúp em. e hoang mang lắm òi:cry:

Nếu trường THPT của bạn đã nhận hồ sơ thì cứ yên tâm nhé
    Có gì thì 03/07 sẽ giải quyết nữa mà

Comment

Originally posted by hieukinhg2014 View Post
      tình hình là em nộp hồ sơ cho trừong THPT rồi. nhưng do sơ xấut cùa em trong hồ sơ có 2 hình chụp cùng một lúc mà khác nhau. như vậy có ành hưởng tới việc thi cùa em ko. hay là em cần làm lại hồ sơ mới ra sở nộp.
      Nếu bạn nộp 2 hồ sơ cùng trường, cùng ngành thì không sao đâu nha bạn, sẽ có 2 giấy báo dự thi cho bạn và trên danh sách thí sinh dự thi dán trên phòng thi sẽ có 2 tên giống nhau (cùng tên - ngày sinh,...). Khi đó bạn sẽ chọn 1 tên, còn tên kia thì bị gạch, coi như không thi, vậy thôi. Chúc bạn thi tốt!!!

Comment

Originally posted by hieukinhg2014 View Post
        Chào em về hình thẻ của em nếu trường THPT của enm đã nhận rồi thì em yên tâm, ngày 03/07 em nhớ đi làm thủ tục dự thi để giám thị kiểm tra lại lần nữa.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X