Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho mình hỏi xí

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho mình hỏi xí

mình đang học cao đẳng nghề công nghệ thông tin về khoản là viết web site theo php,javasript,html :dreaming:

mình muốn chuyển sang học về công nghệ lập trình game 3D thì mình thi vào cái nào trong 1 nùi nghành của trường:confuse::confuse::confuse::confuse::confuse :

Originally posted by namhoangi View Post
    mình đang học cao đẳng nghề công nghệ thông tin về khoản là viết web site theo php,javasript,html :dreaming:

mình muốn chuyển sang học về công nghệ lập trình game 3D thì mình thi vào cái nào trong 1 nùi nghành của trường:confuse::confuse::confuse::confuse::confuse :

Ngành Kỹ thuật Phần mềm có đào tạo chuyên ngành phát triển Game

Comment

viết web site theo php,javasript,html....công nghệ lập trình game 3D , hai cái kết hợp chắc game trên nền web nhỉ ?
      tất nhiên là theo công nghệ phần mềm, còn nếu chỉ lập trình php,javasript,html thì có thể nghĩ tới mạng máy tính, hệ thống thông tin
      Originally posted by namhoangi View Post

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X