Announcement

Collapse
No announcement yet.

Công bố điểm thi và điểm chuẩn của trường ĐH CNTT năm 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Mấy anh cho em hỏi, em thi được 26.5 . Rớt Nguyện vọng 1 và cả nguyện vọng phân ngành ( e đăng ký CNTT 27 ) , nhưng có một số ngành lấy bằng điểm của em.Liệu có cơ hội nào đ vào trường không ạ . :cry:

Comment

Originally posted by phucrua831 View Post
      Mấy anh cho em hỏi, em thi được 26.5 . Rớt Nguyện vọng 1 và cả nguyện vọng phân ngành ( e đăng ký CNTT 27 ) , nhưng có một số ngành lấy bằng điểm của em.Liệu có cơ hội nào đ vào trường không ạ . :cry:
      Chào em,

Tôi thấy Chương trình tiên tiến và Chương trình chất lượng cao tuyển vào có 26 điểm thôi mà. Em nộp hồ sơ qua mấy chương trình này đi.

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

group UIT khoá 9 (là khoá mới đậu năm nay nè): https://www.facebook.com/groups/UITK9
        ai đậu vào giao lưu & chia sẻ kinh nghiệm nhé

Comment

Originally posted by thth776
          Gì kì zậy anh @@ đừng làm e run @@ e nghĩ đủ điểm chuẩn là zô chứ T.T
          Originally posted by thth776
          thiệt z sao người ơi -_- z điểm chuẩn mới công bố là cái gì anh @@
          ĐIểm đó là điểm chuẩn chính thức rồi đó em, hội đồng tuyển sinh đưa ra điểm đó là đã tính toán số lượng sinh viên trúng tuyển rồi. Chắc chắn sẽ không thay đổi, Em cứ yên tâm mà vui chơi đi.

Comment

buồn quá, chương trình tài năng chỉ xét điểm sau khi x2 toán thôi à mn . Mình thi Toán đc 6,5, Lý 7, Hóa 9 nên tổng chỉ được 30

Comment

Tổng hợp điểm thi cho bạn nào cần

2014.zip

Mình để ý là một dãy các bạn SBD từ 3828 đến 3855 không ghi nguyện vọng phân ngành, hồi mình thi là có giám thị nhắc, không biết đợt này là do các bạn tự ghi ban đầu hay vào phòng thi giám thị mới nhắc nhỉ?

Chúc mừng thủ khoa Dương Thanh Minh SBD 1080 (số tổng đài :brick với tổng điểm chưa nhân: 28, đã nhân: 37

Comment

Vừa đúng 26,5 vậy là đậu rồi hả?, mình thi KTMT

Comment

Originally posted by citee21 View Post
                  Vừa đúng 26,5 vậy là đậu rồi hả?, mình thi KTMT
                  Chúc mừng em vậy là đậu rồi. Chào mừng là thành viên của gia đình KTMT
                  “Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
                  Albert Einstein

Comment

Các bạn thí sinh cứ yên tâm theo như thông báo của nhà trường và các thông tin do cán bộ của trường (nick xanh lá cây) cung cấp.

Các bạn sinh viên lưu ý, tuyệt đối không cung cấp những thông tin thiếu cơ sở hoặc do phán đoán gây hiểu lầm cho thí sinh. Đối với các trường hợp cung cấp thông tin thiếu chính xác, sẽ bị xử lý theo quy định của diễn đàn và nhà trường.

Comment

Đậu rùi, CNPM ta đến đây :v

Comment

Làm sao để đăng kí chương trình chất lượng cao vậy mn? Giấy báo khi nào mới có z, nôn quá :dreaming::dreaming:

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
                          ĐIểm đó là điểm chuẩn chính thức rồi đó em, hội đồng tuyển sinh đưa ra điểm đó là đã tính toán số lượng sinh viên trúng tuyển rồi. Chắc chắn sẽ không thay đổi, Em cứ yên tâm mà vui chơi đi.
                          Dạ em cám ơn anh điểm sát nút cũng thấy hơi lo lo, nhờ a nói nên e yên tâm rồi

Comment

Mình DK KTMT nhưng thi đc 30 chưa + mã vùng Đang định chuyển qua CNPM :funny: mà cho mình hỏi luôn là đăng kí CT Tài năng của KHMT với ANTT chừng nào mới làm hồ sợ vậy

Comment

Originally posted by mckunst View Post
                              Mình DK KTMT nhưng thi đc 30 chưa + mã vùng Đang định chuyển qua CNPM :funny: mà cho mình hỏi luôn là đăng kí CT Tài năng của KHMT với ANTT chừng nào mới làm hồ sợ vậy
                              Không chuyển được qua mềm nhé bạn. Bạn có thể đăng kí CT Tài Năng của KHMT và ANTT vào ngày làm hồ sơ nhập học, lúc đó sẽ có hồ sơ cho bạn làm. Kết quả công bố vào lớp Tài Năng hình như là năm ngoái là gần hết học quân sự mới biết..
                              Chào mừng bạn đến với mái nhà UIT thân yêu....

Comment

Điểm năm nay không có biến động nào quá lớn.
                                When we are young, work to learn, NOT to earn.
                                E: ninhho At outlook dot com
                                M: +8490 3000 670

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X