Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về Ký túc xá (KTX) và các chỗ trọ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by worryfaraway View Post
    Cho em xin lỗi nhưng trường em không có forum, điện thoại thì k0 ai bắt máy, ad các face thì k0 ai trả lời, em xin phép hỏi ở đây.

Em sắp vào học đại học khoa học xã hội và nhân văn, em không muốn ở KTX thì có được làm đơn đăng kí ngoại trú như các trường khác của đại học quốc gia tphcm k0 ạ?

Mong các thầy cô trả lời. Em cám ơn!
    Chào em
    Theo qui định của ĐH CNTT sinh viên thuộc diện ở KTX không muốn ở KTX phải làm đơn xin ngoại trú nộp cho trường, nhà trường không khuyến khích sinh viên nội trú trong khu đô thị ĐHQG. Mỗi trường có qui chế sinh viên khác nhau nên tôi không biết bên KHXH&NV qui định như thế nào, chỉ còn cách em hỏi trường trong ngày làm thủ tục nhập học mà thôi.

Comment

• Dạ em cảm ơn mọi người!

Comment

• KTX khu A thì bao gồm các trường nao` ạ???:smile::smile::smile: Mình có đc xếp chung phòng vs những người cùng nghành k ah ??

Comment

• ủa? tưởng chắc sinh viên CNTT mới vào đc form trg thôi mà :sweat:

Comment

• Hỏi về KTX

trong KTX có wifi ko ah??:happy: Nếu k có thì có đc bắt mạng ngoài hay là phải lên trường mới co mạng

Comment

• Originally posted by 14520100 View Post
              trong KTX có wifi ko ah??:happy: Nếu k có thì có đc bắt mạng ngoài hay là phải lên trường mới co mạng
              Có wifi nha bạn, năm ngoái mình ở thì gói vip tốc độ dl là khoảng 200kbs với 120k. Gói thường tầm 120kbs với 80k.

Comment

• dạ. cho em, hỏi. vấn đề quan trọng ạ. :embarrassed:
                *KTX có Wifi không ạ. :funny:
                *KTX cho phép nấu mì phải không ạ
                *Vào KTX em sẽ ở chung hoàn toàn sinh viên khóa mới hay có cả các anh khóa trước ạ.

Comment

• -wifi khoảng 160kb/s và 110k 1 thẻ
                  -nấu mì bằng ấm điện
                  -ở chung sv năm nhất, cùng trường, cùng quê :shock:
                  Originally posted by 14520241 View Post
                  dạ. cho em, hỏi. vấn đề quan trọng ạ. :embarrassed:
                  *KTX có Wifi không ạ. :funny:
                  *KTX cho phép nấu mì phải không ạ
                  *Vào KTX em sẽ ở chung hoàn toàn sinh viên khóa mới hay có cả các anh khóa trước ạ.

Comment

• xếp cùng trường, cùng quê nhé em, còn cùng ngành thì hên xui
                    Originally posted by 14520100 View Post
                    KTX khu A thì bao gồm các trường nao` ạ???:smile::smile::smile: Mình có đc xếp chung phòng vs những người cùng nghành k ah ??

Comment

• Originally posted by 12520909 View Post
                      xếp cùng trường, cùng quê nhé em, còn cùng ngành thì hên xui
                      Ủa có chung quê à?? mới nghe luôn?? Nghe đồn chung trường thôi mà ta.
                      Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                      Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                      Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Ở trọ thì hãy qua khu đường 154, 138 Phường Tân Phú Quận 9, gần chợ gần trường, An ninh đảm bảo và có rất nhiều sinh viên UIT đang thuê trọ bên này. ). Bên này hơi bị tót nhé :3
                        Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                        Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                        Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Bên đường vành đai ĐH Quốc gia sau lưng KTX Khu A cũng khá tốt nhé, rộng rãi, gần chợ, gần trạm xe buýt, chiều chiều đi thể dục vòng ra hồ đá thì mát & trong lành lắm :happy:
                          Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

• [QUOTE=12520909;291360]-wifi khoảng 160kb/s và 110k 1 thẻ

110k/1 thẻ là sao hở anh?? tức là mang lap vào dùng wifi thì phải đóng 110k á hở????

Comment

• đa số chung tỉnh , đôi khi pha tạp 1 tí xíu
                              Originally posted by 12520484 View Post
                              Ủa có chung quê à?? mới nghe luôn?? Nghe đồn chung trường thôi mà ta.

Comment

• thẻ wifi có mã số, nhập vào rồi dùng 1 tháng :sexy:[QUOTE=14520241;291574]
                                Originally posted by 12520909 View Post
                                -wifi khoảng 160kb/s và 110k 1 thẻ

110k/1 thẻ là sao hở anh?? tức là mang lap vào dùng wifi thì phải đóng 110k á hở????

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X