Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những Điều cần lưu ý đối TÂN SINH VIÊN KHÓA 9 (2014)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

hiện em chỉ có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, nhưng bản gốc bị rách 1 góc dưới, cũng khá to nhưng ko ảnh hưởng dấu mộc và những dòng cần thiết.
    em vẫn còn bản sao của giấy tạm thời còn nguyên.
    cho em hỏi em nộp được không?

Comment

cho em hỏi nhà em ở xa và có việc bận,em lên ngày 11/8 đăng kí và thi anh văn đầu vào ngay hôm đó rồi về đến ngày 18/8 lên bắt đầu học được không ạ?

Comment

Chào em,
        Em vẫn nộp được nha.
        Originally posted by 14520901 View Post
        hiện em chỉ có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, nhưng bản gốc bị rách 1 góc dưới, cũng khá to nhưng ko ảnh hưởng dấu mộc và những dòng cần thiết.
        em vẫn còn bản sao của giấy tạm thời còn nguyên.
        cho em hỏi em nộp được không?
        [ATTACH=CONFIG]13792[/ATTACH]

Comment

Khi làm thủ tục nhập học em muốn đổi nghành học được không ? Trên giấy báo Online nghành học là truyền thông và mạng máy tính, nhưng em muốn đổi nghành kỹ thuật máy tính???

Comment

cho em hỏi cả 2 giấy báo nhà trườn gửi về cần phải đem cả 2 theo khi làm thủ tục đúng không thầy?

Comment

Em chỉ nộp 1 bản thôi
              Originally posted by 14520567 View Post
              cho em hỏi cả 2 giấy báo nhà trườn gửi về cần phải đem cả 2 theo khi làm thủ tục đúng không thầy?

Comment

Cho em hỏi, ngày 15/8 nhà trường họp phụ huynh thì có bắt buộc không ?

Comment

Originally posted by 14520992 View Post
                  Cho em hỏi, ngày 15/8 nhà trường họp phụ huynh thì có bắt buộc không ?
                  không bắt buộc.

Comment

Cho em hỏi là việc đóng học phí qua ngân hàng. có nhất thiết là phải đúng chi nhánh Đông Sài Gòn không ạ? Nếu đến ngân hàng BIDV gần khu vực nhà em chuyển khoảng có được không ạ?
                    :happy:.........MIRACLE IS ANOTHER NAME FOR HARDWORK.......:happy:

Comment

không liên quan lắm nhưng cho e hỏi em được 26đ và giấy báo của e ghi là đã trúng tuyển chương trình CLC KTPM e muốn chuyển sang học CTTT ngành HTTT có được không ạ ( đều lấy 26đ) và nếu được thì làm thủ tục như thế nào ạ!

Comment

Em có thể đăng kí nội trú trong KTX trước khi đăng kí nhập học không ạ? Nếu có em cần phải có giấy tờ và chi phí như thế nào?
                        P/s: em đang ở KTX khu B ( phòng khách a4), ngày 30k thốn thật ạ.Em cần ổn định chỗ ở gấp ạ!!
                        Last edited by 14520580; 10-08-2014, 13:13.
                        Vn-zoom và game bản quyền

Comment

Originally posted by 14520580 View Post
                          Em có thể đăng kí nội trú trong KTX trước khi đăng kí nhập học không ạ? Nếu có em cần phải có giấy tờ và chi phí như thế nào?
                          P/s: em đang ở KTX khu B ( phòng khách a4), ngày 30k thốn thật ạ.Em cần ổn định chỗ ở gấp ạ!!
                          Vậy thì mai em nhập học xong thì qua KTX Khu A đăng ký ở
                          "We hold information,we own the world"
                          ------------o0o------------

Comment

khi nào học chính thức vậy?

Cho mình hỏi khi nào nhập học chính thức? Và hàng năm nghành Kỹ thuật máy tính trường mình có thiếu chỉ tiêu hay không?

Comment

Nếu mai làm thủ tục thì đi vào lúc mấy giờ ạ?:salute:

Comment

11. Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).
                                Giấy đăng ký NVQS nộp bản chính luôn sao ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X