Announcement

Collapse
No announcement yet.

HỎI NHANH ĐÁP GỌN về cách ghi LÝ LỊCH SINH VIÊN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Được rồi đó em
    Originally posted by 14520672 View Post
    [ATTACH=CONFIG]13823[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]13824[/ATTACH]
    Chị gì ơi xem hộ em lý lịch ba mẹ em thể này ổn chưa

Comment

• Chào em,
      Em nên theo như hướng dẫn của Giấy báo nhập học nha.
      Originally posted by 14520413 View Post
      Hình 3x4 và 4x6 nhất định phải chụp trên nền trắng ạ? Nền xanh có được không ạ?

Comment

• Chào em,
        Thông tin em điền như vậy cũng không sai.
        Em có thể nhập học khi chưa nhận giấy báo kịp và bổ sung sau.
        Nếu như nhà xa em có thể ngày 13 hay 14 lên làm hồ sơ cũng được à
        Originally posted by 14520440 View Post
        *Mục quá trình học tập, công tác em lở ghi như vầy:
        "Lớp 1 đến lớp 5 học tại trường tiểu học Bán trú B Long Thạnh, lớp 6 đến 9 học tại trường THCS Long Thạnh, lớp 10 đến 12 học tại trường THPT Tân Châu"
        và đã được phường xác nhận. Mai em lên SG để chuẩn bị nhập học nên không làm lại kịp, không biết như vậy có được không ạ?
        *Cho em hỏi thêm là em có nghe nói không cần giấy báo nhập học vẫn có thể nợ và học bình thường việc này có đúng không vì giấy báo gửi về trường ở quê em nên không nhạn kịp

Comment

• Thầy cho em hỏi về phần lí lịch sinh viên. Phần III Thông tin thêm em quên điền vào nên file in ra không có phần đó, vì mem đã đi chứng hết đầy đủ và xa quê nên giờ không làm kịp lại. cho em hỏi phần đó có quan trọng không ạ, để em tìm cách giải quyết

Comment

• Em down mẫu trên forum rùi đưa bệnh viên khám . Họ vẫn khám bình thường . Thế đã được chưa thầy ?

Comment

• dạ cho em hỏi trước 1975 và sau 1975 của cha mẹ ghi những gì vậy mấy anh ơi....... cần gấp lắm rồi (((

Comment

• cho em hỏi là mụ sau 1975, mẹ e có thay đổi chỗ làm rất nhiều nơi và hiện tại không thể nhớ được chính xác như thế nào, do đó e có thể ghi các mốc: đi học và nơi làm hiện tại được không ạ?

Comment

• cho e hỏi. ở chổ "cam đoan... của gia đình" thì chỉ cần chữ kí của 3 mẹ thôi phải kg? có cần ghi gì nữa kg??

Comment

• Em gặp 1 vấn đề lớn là em đã bổ sung, chỉnh sửa lý lịch và lưu nhưng xuất file pdf thì nó ra cái file 51kb và em mở ra thì nó báo file not a pdf or corrupted.
                    giúp em với, em cần hoàn thiện gấp lý lịch học sinh.
                    Bổ sung thêm là lần trc em mở file bình thường mà lần này nó lại vậy.:sure:
                    Vn-zoom và game bản quyền

Comment

• Cho em hỏi cái chỗ ngày vào đoàn lúc em in ra là chưa có đánh vô, giờ ghi bằng tay được không ạ ?

Comment

• Originally posted by 14520032 View Post
                        Thầy cho em hỏi về phần lí lịch sinh viên. Phần III Thông tin thêm em quên điền vào nên file in ra không có phần đó, vì mem đã đi chứng hết đầy đủ và xa quê nên giờ không làm kịp lại. cho em hỏi phần đó có quan trọng không ạ, để em tìm cách giải quyết
                        Cái nào cũng quan trọng hết em.
                        Em có thể làm lại và cập nhật lại sau.

Originally posted by 14520094 View Post
                        Em down mẫu trên forum rùi đưa bệnh viên khám . Họ vẫn khám bình thường . Thế đã được chưa thầy ?
                        Hi vọng là được :-)

Originally posted by 14520226 View Post
                        dạ cho em hỏi trước 1975 và sau 1975 của cha mẹ ghi những gì vậy mấy anh ơi....... cần gấp lắm rồi (((
                        Em xme hướng dẫn chi tiết có ví dụ ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4714...LY-LICH-online.
                        Em nhớ login vào mới xem được hình nhé.

Originally posted by Coolfox View Post
                        cho em hỏi là mụ sau 1975, mẹ e có thay đổi chỗ làm rất nhiều nơi và hiện tại không thể nhớ được chính xác như thế nào, do đó e có thể ghi các mốc: đi học và nơi làm hiện tại được không ạ?
                        Em ghi tương đối, miễn là phường/xã họ xác nhận cho em là được./

Originally posted by 14520706 View Post
                        cho e hỏi. ở chổ "cam đoan... của gia đình" thì chỉ cần chữ kí của 3 mẹ thôi phải kg? có cần ghi gì nữa kg??
                        Chỉ cần chữ ký thôi. Nếu 3 mẹ em ghi là .... KHÔNG ĐỒNG Ý hay ĐỒNG Ý thì càng tốt. :sunglasses:

Originally posted by 14520580 View Post
                        Em gặp 1 vấn đề lớn là em đã bổ sung, chỉnh sửa lý lịch và lưu nhưng xuất file pdf thì nó ra cái file 51kb và em mở ra thì nó báo file not a pdf or corrupted.
                        giúp em với, em cần hoàn thiện gấp lý lịch học sinh.
                        Bổ sung thêm là lần trc em mở file bình thường mà lần này nó lại vậy.:sure:
                        Em vào và nhấn nút Lưu lại lần nữa.

Originally posted by 14520826 View Post
                        Cho em hỏi cái chỗ ngày vào đoàn lúc em in ra là chưa có đánh vô, giờ ghi bằng tay được không ạ ?
                        Được. Nhưng khi nộp em báo cho thầy cô thu hồ sơ. Vì tờ lý lịch toàn là chữ in, em ghi chữ mực vô thì ... có vẻ hơi ... khó tin tưởng.

Comment

• Thầy ơi cho em hỏi phần đối tường trong thông tin bản thân là sao ạ ?

Comment

• Originally posted by 14520917 View Post
                            Thầy ơi cho em hỏi phần đối tường trong thông tin bản thân là sao ạ ?
                            Nếu em là đối tượng ưu tiên khi TSĐH thì em ghi vào.

Comment

• trường em đến hôm nay vẫn chưa có giấy báo trúng tuyển mà ngày mai đã phải đi đk vậy em phải làm sao?

Comment

• Originally posted by 14520615 View Post
                                trường em đến hôm nay vẫn chưa có giấy báo trúng tuyển mà ngày mai đã phải đi đk vậy em phải làm sao?
                                Em có thể xem giấy báo online ở http://tuyensinh.uit.edu.vn/componen.../?func=nhaphoc để chuẩn bị giấy tờ nhập học.
                                Hẹn gặp em vào hôm nay hay ngày mai.
                                Last edited by toannv; 13-08-2014, 09:17.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X