Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    :-) Thực ra cái đó ko quan trọng lắm vì giờ đây đã có giấy báo trên mạng rồi.
    Rắc rối nhưng tiết kiệm được hơn 10 ngày, thời gian là vàng bạc.
    thực ra thì mình cần bao nhiêu bản photo công chứng hộ khẩu, e nghe mấy a/c khóa trước nói cần nhiều mà e thấy forum ghi chỉ cần 1.
    Share to be shared !
    http://thientoan.info

Comment

Originally posted by 14520981 View Post
      thực ra thì mình cần bao nhiêu bản photo công chứng hộ khẩu, e nghe mấy a/c khóa trước nói cần nhiều mà e thấy forum ghi chỉ cần 1.

Về nguyên tắc thì UIT ko thu công chứng hộ khẩu. Tuy nhiên nếu em được cộng điểm theo ĐT, KV thì em phải nộp để kiếm tra.

Comment

Hình thẻ dán trong giấy báo nhập học với phiếu đăng ký chương trình CLC là hình nền trắng hay nền xanh ạ?

Comment

vậy vào trường nhập học r mới chờ gia đình gửi vào, sao rắc rối vậy thầy
          Chào em,

Tôi có trả lời 1 bạn có ý kiến giống em tại đây http://forum.uit.edu.vn/threads/4712...254#post288254

Em đọc và suy nghĩ thêm nhé.

Thân ái,
          Trí Dũng

Comment

giấy khám sức khỏe mình in từ file ở post #1 ra rồi đem đi bệnh viện hay là lại bệnh viện người ta phát vậy ạ?

Comment

Originally posted by 14520870 View Post
              Hình thẻ dán trong giấy báo nhập học với phiếu đăng ký chương trình CLC là hình nền trắng hay nền xanh ạ?

Em xem kỹ post#1 , nếu đã có qui định rồi thì em nên làm theo qui định.

Comment

Originally posted by 14520462 View Post
                giấy khám sức khỏe mình in từ file ở post #1 ra rồi đem đi bệnh viện hay là lại bệnh viện người ta phát vậy ạ?
                Tới bệnh viện bảo họ mình khám sức khỏe rồi họ bán cho mình bạn ạ.

Comment

ad ơi, bản sao trích lục giấy khai sinh của em được làm từ năm 2001 ( kẹp trong học bạ cấp 3) em có thể gỡ ra đem nộp được không ạ?

Comment

Originally posted by 14520462 View Post
                    ad ơi, bản sao trích lục giấy khai sinh của em được làm từ năm 2001 ( kẹp trong học bạ cấp 3) em có thể gỡ ra đem nộp được không ạ?
                    Được em .

Comment

Được em .
                      Thầy ơi, ở chỗ e k có giấy báo k xin được giấy tạm hoãn quân sự.
                      Share to be shared !
                      http://thientoan.info

Comment

Thầy ơi, ở chỗ e k có giấy báo k xin được giấy tạm hoãn quân sự.
                        Em nói nhà em nhận giấy báo, ra xin giấy NVQS và gởi lên trước 29/08

Comment

Theo thông tin là ngày 1/8 gửi giấy báo nhập học. Vậy hôm nay ngày 3/8 trường đã bắt đầu gửi chưa ạ??

Comment

Originally posted by 14520108 View Post
                            Theo thông tin là ngày 1/8 gửi giấy báo nhập học. Vậy hôm nay ngày 3/8 trường đã bắt đầu gửi chưa ạ??
                            Thông tin không đúng.
                            1. Ngày 01/08 là có giấy báo nhập học dự kiến trên web.
                            2. Sau ngày 10/08 trường sẽ gởi giấy báo nhập học dự kiến. Các bạn tại nơi mình nộp hồ sơ dự thi TSĐH

Comment

Về nguyên tắc thì UIT ko thu công chứng hộ khẩu. Tuy nhiên nếu em được cộng điểm theo ĐT, KV thì em phải nộp để kiếm tra.
                              vậy là những ai có cộng điểm khu vực thì phải nộp công chứng hộ khẩu ạ :smile:

Comment

Originally posted by 14520025 View Post
                                vậy là những ai có cộng điểm khu vực thì phải nộp công chứng hộ khẩu ạ :smile:
                                Đúng đó em.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X