Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi nếu bị mất sổ Đoàn thì trường có cho học và kết nạp lại ko?

Comment

Cho e hỏi là cái bản sao khai sinh này chấp nhận được k ạ?
      Attached Files

Comment

sáng nay em đi lấy Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự và giấy xác nhận đăng ký vắng mặt thì họ nói là phải có giấy báo nhập học thì mới lấy được , vậy khi đi nhập học em thiếu 2 giấy này và bổ sung sau được không ạ ?

Comment

Originally posted by toannv View Post
          Em chú ý là mẫu phải là mẫu Trường gợi ý và phải có dòng chữ kết luận: đủ sức khỏe học Đại học :-)

Em mang ra UBND Phường/Xã hay Công An Phường/Xã
          Bệnh viện chỉ ghi tình trạng sức khỏe chứ không ghi :" đủ sức khỏe học đại học " thầy ơi !!

Comment

ad ơi.. sao em lấy giấy báo online không được.. sai sbd hoặc số cmnd.. nhưng mà em nhập chính xác rồi.. còn mấy ngày nữa nhập học rồi.. lo quá

Comment

Giấy khám sức khoẻ in ra xong lên bệnh viện khám dc k thầy...?

Comment

Originally posted by hnam2000 View Post
                sáng nay em đi lấy Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự và giấy xác nhận đăng ký vắng mặt thì họ nói là phải có giấy báo nhập học thì mới lấy được , vậy khi đi nhập học em thiếu 2 giấy này và bổ sung sau được không ạ ?
                Em sẽ bổ sung giấy này trước 29/08

Comment

Originally posted by 14520261 View Post
                  Cho em hỏi giấy khám sức khỏe, bệnh viện nó chỉ ghi tình trạng sức khỏe chứ không ghi :đủ sức khỏe học đại học thì sao ạ???
                  Họ ghi đúng đó em, nhưng em kiểm tra chỗ mục đích gần nơi dán hình.

Comment

Originally posted by 14520712 View Post
                    Giấy khám sức khoẻ in ra xong lên bệnh viện khám dc k thầy...?
                    Cái này ở bênh viên có sẵn mẫu cho em, em không cần in ra.

Comment

Originally posted by hvk View Post
                      ad ơi.. sao em lấy giấy báo online không được.. sai sbd hoặc số cmnd.. nhưng mà em nhập chính xác rồi.. còn mấy ngày nữa nhập học rồi.. lo quá
                      Em gửi email cho phòng CTSC ( ctsv@uit.edu.vn) cung cấp các thông tin
                      + Số báo danh
                      + Họ và tên
                      + Ngày sinh
                      + Số CMND đúng
                      Phòng sẽ kiếm tra và thiết lập lại cho em

Comment

Originally posted by toannv View Post
                        Họ ghi đúng đó em, nhưng em kiểm tra chỗ mục đích gần nơi dán hình.
                        Là sao ạ? Chỗ mục đích đấy ghi là đi học ạ

Comment

Cho em hỏi, sau khi làm thủ tục nhập học mình qua ký túc xá đăng ký rồi thì mình có thể về để chuẩn bị đồ và đến bữa học chính thức mình lên được không ?

Comment

Nếu 11/8 mới gửi giấy báo và trường nói đã thông tin lên web thì sao trường không chờ học sinh nhập học rồi phát luôn cho tiện thưa thầy?? Để giấy tờ chồng chéo rồi lại nộp bổ sung sao nhà các bạn sv ở xa như em việc gửi từ ngoài quê vô cũng đâu đơn giản. Sao trường mình làm thủ tục rắc rối thế ạ!!!

Comment

Thầy cho em hỏi mục thứ 7. Bản photo học bạ là phải công chứng ở đâu ạ, ở Ủy ban hay ở trường cấp 3.

Comment

Originally posted by 14520992 View Post
                                Cho em hỏi, sau khi làm thủ tục nhập học mình qua ký túc xá đăng ký rồi thì mình có thể về để chuẩn bị đồ và đến bữa học chính thức mình lên được không ?
                                Được chứ em, đăng ký có chỗ trước rồi dọn đồ đạc vào sau cũng được.
                                When we are young, work to learn, NOT to earn.
                                E: ninhho At outlook dot com
                                M: +8490 3000 670

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X