Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ảnh thẻ nền xanh được k ạ?

Comment

• Học chương trình chính qui có được đi xe đưa rước của trường ko ạ

Comment

• Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).

Cho em xin mẫu của 2 loại giấy đó ạ.

Comment

• Em ra phường/ xã sẽ có công chứng cho em nha.
          Originally posted by helvin_ken View Post
          7. Bản photo học bạ THPT (có công chứng hợp lệ).
          Mình phải đem đi đâu công chứng ạ?

Comment

• Chào em,
            Em muốn dùng ảnh nền xanh cho vấn đề nào: sơ yếu lý lịch hay giấy khám sức khoẻ. Nếu là 2 loại giấy đó thì không sao nha em, đều dùng được hết.
            Originally posted by 14520953 View Post
            ảnh thẻ nền xanh được k ạ?

Comment

• Chào em,
              Giấy này em đi xin ở Ban chỉ huy QS cấp huyện/ Quận và vắng tạm vắng ở địa phương và không hiện tại chưa có up kịp mẫu cho các bạn tham khảo.
              Originally posted by 14521029 View Post
              Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).

Cho em xin mẫu của 2 loại giấy đó ạ.

Comment

• Hướng dẫn em điền SYLL phần Trước 1975 và sau 1975 ạ.

Comment

• SYLL Dán hình 3×4 phải ko ạ

Comment

• Cho em hỏi là bản sao trích lục giấy khai sinh phải về nơi sinh của mình làm hay là có thể lên UBND xã nơi mình đang cư trú để làm. Sao trường yêu cầu phải làm bản mới và không công chứng.

Comment

• Em xem lại những hướng dẫn tại topic dành cho Tân sinh viên nha.
                      Originally posted by 14521029 View Post
                      Hướng dẫn em điền SYLL phần Trước 1975 và sau 1975 ạ.
                      Last edited by vidtn; 08-08-2014, 19:58.

Comment

• EM muốn trích lục giấy khai sinh phải tới chổ mà khi em sinh ra đời Ba mẹ em làm giấy khai sinh cho em. Nói chính xác là nơi em đăng ký hộ tịch. Và mẫu Giấy khai sinh như ad đã up là mẫu theo quy định.
                        Originally posted by 14520075 View Post
                        Cho em hỏi là bản sao trích lục giấy khai sinh phải về nơi sinh của mình làm hay là có thể lên UBND xã nơi mình đang cư trú để làm. Sao trường yêu cầu phải làm bản mới và không công chứng.

Comment

• Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).
                          Vì có chữ nếu có nên em không có giấy này,có cần thiết phải có không ạ?ngày 11 này em lên rồi,còn ngày 9 và ngày 10 người ta nghỉ làm nên không làm kịp,nếu như cần thiết phải có thì sau này em nộp lại vẫn được phải không?

Comment

• Em có thể bổ sung sau giấy tờ nha.
                            Originally posted by 14520479 View Post
                            Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).
                            Vì có chữ nếu có nên em không có giấy này,có cần thiết phải có không ạ?ngày 11 này em lên rồi,còn ngày 9 và ngày 10 người ta nghỉ làm nên không làm kịp,nếu như cần thiết phải có thì sau này em nộp lại vẫn được phải không?

Comment

• Cho em hỏi thêm là nếu như ngày 11 em lên trường đăng kí thì có thể hoàn tất mọi thủ tục và thi anh văn đầu vào ngay trong ngày đó rồi em về đến ngày 18/8 lại lên nhập học chính thức được không ạ?em điện thoại lên đường dây nóng của trường thì được trả lời là được,em chỉ muốn hỏi lại lần nữa để cho chắc.

Comment

• Em có 1 thắc mắc cần được giải đáp::
                                Cha và mẹ em đã li hôn, em đang sống với cha. Thì SYLL phần của mẹ phải điền như thế nào ạ.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X