Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy chứng nhận sức khoẻ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 14520261 View Post
    Ông bác sĩ không chịu ghi, thầy lại nói bắt buộc phải ghi??? Em không biết phải làm sao!!:sosad::sosad:
    bạn cứ thêm tiền thì ổng sẽ ghi cho :3 thật lòng đó :sunglasses:
    PHP Code:
    Full nameThai Viet Phong
    Facebook
    www.facebook.com/ThaiVietPhong.ITM
    Email
    thaivietphong.net@gmail.com 
    Tìm trước khi hỏi bạn sẽ giỏi hơn mỗi khi tìm

Comment

giấy khám sức khỏe

cho em hỏi giấy khám sức khỏe là mình nộp 1 trong 3 mẫu trong link tại mục I.12 phải không?

Comment

Giấy khám sức khỏe

Một cái giấy khám sức khỏe 314.000đ, có phải lừa đảo không vậy? Sao đắt thế . . .
        Success comes to you when you develop the ability and took the opportunity of yourself! Think more and listen more than you'll find yourself so different :funny:

Comment

bệnh viên huyện mình 100.000đ

Comment

mình có 40.000đ ) lừa chắc rồi bạn ơi...=.=!

Comment

Chắc không lừa đâu. Chỗ mình đắt hơn chỗ bạn tới 2k cơ. ^_^
              Chỗ mình 316k :v

Comment

314.000 là em xét nghiệm máu, xét nghiệm nước tiểu..............
                Originally posted by 14521093 View Post
                Một cái giấy khám sức khỏe 314.000đ, có phải lừa đảo không vậy? Sao đắt thế . . .

Comment

Đúng rồi đó( chụp x quang,máu, điện tim ...), mấy loại khám sức khỏe 60k, 100k ,cẩn thận coi chừng mẫu cũ,nhà trường ko chịu đâu

Comment

Vì vội quá nên em quên mang hình khi làm giấy khám mà cũng có việc nên em khám xong hết luôn rồi. Vậy giấy khám sức khỏe không dán hình có được không ?

Comment

có cần xét nghiệm nước tiểu vs máu không vậy

Comment

Ad ơi cho em hỏi thăm: Em khám sức khỏe ở bv theo mẫu số 1 ( thử máu,nước tiểu, x-quang ,điện tim ......),khi minh vàio bv đăng ký khám có trình bày là khám để đi học đh,nhưng khi khám xong bs kết luận: đủ sức khỏe làm việc và học tập ( bv khắc mộc dấu sẵn luôn rồi) vậy là đươc rồi phải ko Ad?

Comment

Tình hình là ông bác sĩ của e cũng k ghi là "Đủ sức khỏe học ĐH" chỉ đóng dấu thôi..thiệt là khó khăn quá đi

Comment

Được rồi đó em
                            Originally posted by aphan View Post
                            Ad ơi cho em hỏi thăm: Em khám sức khỏe ở bv theo mẫu số 1 ( thử máu,nước tiểu, x-quang ,điện tim ......),khi minh vàio bv đăng ký khám có trình bày là khám để đi học đh,nhưng khi khám xong bs kết luận: đủ sức khỏe làm việc và học tập ( bv khắc mộc dấu sẵn luôn rồi) vậy là đươc rồi phải ko Ad?

Comment

Chào em,
                              Nhưng có kết luận sức khoẻ em loại mấy không.
                              Originally posted by benla113 View Post
                              Tình hình là ông bác sĩ của e cũng k ghi là "Đủ sức khỏe học ĐH" chỉ đóng dấu thôi..thiệt là khó khăn quá đi

Comment

Khám sức khoẻ không dán hình thì biết người nào đi khám và nếu như người đi khám và hình dán vào đó không cùng 1 người thì sao. Vì vậy có quy định khám sức khoẻ phải có dán hình và phải đóng dấu giáp lai ảnh là như vậy.
                                Originally posted by 14520380 View Post
                                Vì vội quá nên em quên mang hình khi làm giấy khám mà cũng có việc nên em khám xong hết luôn rồi. Vậy giấy khám sức khỏe không dán hình có được không ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X