Announcement

Collapse
No announcement yet.

học đh CNTT có mặc đồng phục

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• học đh CNTT có mặc đồng phục

cho em hỏi học tại trường mình có mặc đồng phục không ạ?

Trường mình không có đồng phục, nhưng có một điều là có đồng phục môn Giáo dục thể chất.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 14520922 View Post
      cho em hỏi học tại trường mình có mặc đồng phục không ạ?
      Cho đến thời điểm này, UIT không bắt buộc mặc đồng phục, không có đồng phục.
      Và đồng phục học môn Giáo dục Thể chất (GDTC) cũng ... không bắt buộc.

Các bạn sẽ được học môn GDTC tại Trung tâm Huấn luyện thể thao Quốc gia II :-) đối diện Thư viện ĐHQG - HCM

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
        Trường mình không có đồng phục, nhưng có một điều là có đồng phục môn Giáo dục thể chất.
        ủa sao lúc lên trường đăng kí em thấy mấy anh chị sv mặc bộ đồng phục màu trắng là sao anh
        Thời gian không chờ đợi ta :boss::boss::boss:

Comment

Originally posted by 14520291 View Post
          ủa sao lúc lên trường đăng kí em thấy mấy anh chị sv mặc bộ đồng phục màu trắng là sao anh
          Cái đó là áo thể dục đó bạn, tại vì ... có thể mọi người thấy đẹp với lại nó thoải mái nên mặc, sau này các khoa còn có bán áo khoa nữa nếu thích thì bạn lấy tiền mua không thì thôi chẳng ai ép
          :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

Originally posted by 14520291 View Post
            Cũng như một câu trả lời ở trên, chiếc áo mà mấy anh chị mặc trong buổi đón tân sinh viên là áo đồng phục thể dục. Bạn bắt buộc phải mua bộ đồ thể dục gồm 1 áo và 1 quần (hình như khoản tiền nhập học đã tính vào rồi thì phải).
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Cũng như một câu trả lời ở trên, chiếc áo mà mấy anh chị mặc trong buổi đón tân sinh viên là áo đồng phục thể dục. Bạn bắt buộc phải mua bộ đồ thể dục gồm 1 áo và 1 quần (hình như khoản tiền nhập học đã tính vào rồi thì phải).
              "Tùm bậy" !:shot:
              Ở UIT cái đó là áo thun của Trường, "style" này cũng được dùng để may áo để các bạn mặc thể dục. Các bạn không bắt buộc phải mặc áo này khi đi học GDTC.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                "Tùm bậy" !:shot:
                Ở UIT cái đó là áo thun của Trường, "style" này cũng được dùng để may áo để các bạn mặc thể dục. Các bạn không bắt buộc phải mặc áo này khi đi học GDTC.
                Thế sao hồi đó tụi em bắt buộc phải có áo thể dục của trường khi đi học giáo dục thể chất?

Comment

Thế sao hồi đó tụi em bắt buộc phải có áo thể dục của trường khi đi học giáo dục thể chất?
                  Thì mỗi thời có mỗi chính sách khác nhau mà em.

Comment

Vậy một bộ có giá khoảng bao nhiêu vậy thầy/mấy anh?
                    "Programs must be written for people to read, and only incidentally for machines to execute"
                    - Harold Abelson

Comment

Cái quần hơi bự. e nên mua ở ngoài còn áo khoảng 75 -80k (Giá năm ngoái, năm nay chắc khác :look_down: )

Comment

Originally posted by toannv View Post
                        Thì mỗi thời có mỗi chính sách khác nhau mà em.
                        Thế mà thầy lại bảo "Cho đến bây giờ". :shot:

Comment

cho em hỏi là ngày 18 vô trường nhập học mà mặc đồ gì vậy ạ

Comment

Originally posted by 14520517 View Post
                            cho em hỏi là ngày 18 vô trường nhập học mà mặc đồ gì vậy ạ
                            ăn mặc lịch sự 1 chút là được e.

Comment

trường mình style đơn giản lắm . Quần dài còn áo gì cũng được . không màu mè hoa lá hẹ như mấy trường khác
                              Nếu bạn không thực hiện ước mơ của mình . Người khác sẽ mượn ban thực hiện ước mơ của họ :go:
                              Facebook

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X