Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp đỡ: máy ATM, dùng lap trong tuần SH CDSV, ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp đỡ: máy ATM, dùng lap trong tuần SH CDSV, ...

Cho e hỏi là:
    1/ Gần trường hay trong trường có máy rút tiền ATM không v? Của ngân hàng nào v?

2/ Đem lap vào trường trong tuần sinh hoạt công dân thì có được sử dụng không v?

3/ Trường có wifi cho sinh viên sử dụng k v? Nếu có e phải xin pass ở đâu?

1/ Gần trường hay trong trường có máy rút tiền ATM không v? Của ngân hàng nào v?

Trường không có ATM nhưng ở KTX có 1 cây Đông Á,1 cây Viettin.
    Cách 1,3km theo gg map

2/ Đem lap vào trường trong tuần sinh hoạt công dân thì có được sử dụng không v?

Anh nghĩ là không nên em.Người nói có người nghe mà em.Khi em diễn thuyết mà mọi người coi như không,chỉ chơi laptop thì em có khó chịu không

3/ Trường có wifi cho sinh viên sử dụng k v? Nếu có e phải xin pass ở đâu?

Trường có 2 wifi cho SV sử dụng.
    UIT Publish : Free,không có mật khẩu.
    UIT : có mật khẩu.Em đăng nhập bằng MSSV.
    Designer and Photographer
    Contact me:
    0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

1/ Hôm nay em đc hướng dẫn sử dụng wifi, nhưng em vào đt thì lại không được, nó nhận wifi nhưng ko vô mạng, chẳng biết tại sao... ai giúp em với.

2/ Em ko ở KTX thì có được vào KTX để sử dụng máy ATM không vậy?

Comment

1 . muốn thi cứ tới ktx A mà rút. nó nằm ngoài cổng ktx mà. viettin +đông á
        2. WiFi thì có cái mega la cái tóc độ cao. nhưng hình như cần load web rồi nhấn nút gì để xác nhận dang nhap. còn cái public là cái cũ. nhưng vẫn còn dc. chỉ có khi nhiều người dùng thì chậm. ngoài ra thì còn vài cái khác nhưng k rõ dùng dc k vì khi được khi không. còn nếu 2 cái đó k dc hết thì nên check lại mạch WiFi thử.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X