Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông tin tuyển sinh UIT 2012: Chỉ tiêu 710, môn toán nhân hệ số 2, chỉ thi khối A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi "mã đơn vị ĐKDT " nữa ạ

Comment

Originally posted by tuantu123lkjh View Post
      cho em hỏi bây giờ em muốn nộp hồ sơ tại trường thì trong hồ sơ NƠI NỘP HỒ SƠ ĐKDT em phải ghi thế nào ạ !
      Originally posted by tuantu123lkjh View Post
      cho em hỏi "mã đơn vị ĐKDT " nữa ạ
      Câu hỏi của em đã được trả lời ở đây: http://forum.uit.edu.vn/threads/5812...-sau-ngay-17-4

Comment

Năm nay trường mình tuyển thêm ngành An ninh thông tin hả mọi người
        Theo PGS-TS Dương Anh Đức - Hiệu trưởng Trường ĐH Công nghệ thông tin (ĐH Quốc gia TP.HCM), Hội đồng xét duyệt của ĐH Quốc gia TP.HCM vừa cho phép trường này đào tạo ngành học mới là an ninh thông tin.

Comment

Originally posted by 09520179 View Post
          http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...thong-tin.aspx
          Thích ngành này

Comment

Originally posted by 09520179 View Post
            http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...thong-tin.aspx
            Originally posted by ChiPFirE View Post
            Thích ngành này
            Trường mở thêm ngành mới theo định hướng chiến lược mà chính phủ và ĐHQG giao phó. Còn khi tuyển sinh thì sinh viên được tuyển theo điểm chuẩn chung sau ít nhất một năm mới phân ngành. Nếu thích ngành này thì trước hết en phải đỗ vào trường và sau khi vào phải nỗ lực học tập để đáp ứng điều kiện của ngành nữa

Comment

Thầy cho em hỏi: em nghe toán nhân 2..vậy là tính điểm bằng cách lấy toán nhân 2 + lý + hóa tất cả chi 4 rồi nhân 3 hay sao ạ? Nếu toán nhân 2, thì thang điểm là 40, trong khi điểm trúng tuyển dao động từ 17 trở lên như vậy thì cũng dễ chịu quá..mong thầy trả lời giúp em.

Comment

Originally posted by mofceoma View Post
                Thầy cho em hỏi: em nghe toán nhân 2..vậy là tính điểm bằng cách lấy toán nhân 2 + lý + hóa tất cả chi 4 rồi nhân 3 hay sao ạ? Nếu toán nhân 2, thì thang điểm là 40, trong khi điểm trúng tuyển dao động từ 17 trở lên như vậy thì cũng dễ chịu quá..mong thầy trả lời giúp em.
                17 là không có nhân đôi môn toán @@
                chưa năm nào nhân đôi môn toán nên chưa biết đc điểm là khoảng nhiêu ^^
                -----------------------------
                Mai Văn Khải
                Software Engineering, University Information of Technology
                a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by mofceoma View Post
                  Điểm trúng tuyển được tính bằng cách xếp thí sinh theo điểm thi (đã nhân hệ số) và lấy từ trên xuống đến khi đủ chỉ tiêu nên điểm thi nhân hệ số sẽ làm điểm chuẩn có sự biến đổi tương ứng thôi em.

Comment

Em cảm ơn thầy ạ. Dù sao lấy đủ chỉ tiêu mà toán nhân 2 thì khả năng đậu cũng khá là cao.

Comment

• Em hỏi là: Trường có điểm sàn riêng môn Toán không ạ

Comment

• Ko em,,điểm toán nhân đôi thôi,nếu điểm toán của em cao thì em có lợi hơn thôi,tổng 3 môn em qua điểm vào trường là đậu thôi,^^
                        chúc em thi tốt
                        Originally posted by qnhulee View Post
                        em hỏi là: Trường có điểm sàn riêng môn toán không ạ
                        _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
                        MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X