Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông tin tuyển sinh UIT 2012: Chỉ tiêu 710, môn toán nhân hệ số 2, chỉ thi khối A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ChiPFirE View Post
    Hi vọng quyết địnhh chính thức có nhân hay không sẽ được cập nhật trong topic này cho dễ theo dõi
    bạn cứ yên tâm! khi nào có thông tin sẽ được cập nhật ngay thôi. từ h đến đó còn lâu mà, cố gắng hết sức nhé chúc bạn học tốt ^^

Comment

Theo thông tin từ BGH thì môn toán được nhân hệ số 2
      Last edited by toannv; 12-02-2012, 09:53.

Comment

Sẵn topic, em thấy bên trang tuyển sinh chỉ nghi mỗi học phí chương trình tiên tiến. em sợ nhiều bạn hiểu nhầm đây là học phí chung của trường. Sợ mấy bạn thấy học phí cao quá nên không dám thi vào.

Comment

MONG CÁC THẦY RA THÔNG BÀO TUYỂN KHỐI A1 CHO EM MỪNG CHÚT. EM NGHĨ MÔN HÓA HỌC NẶNG HƠN MÔN ANH. CHẮC LÀ CŨNG CHẲNG CÓ ÍCH GÌ KHI VÀO TRƯỜNG CẢ !!

Comment

Mong các thầy suy cho em chút với. Hóa có ích gì cho cntt hơn môn tiếng anh chứ. Xin các thầy cho ra 1 quyết định mới cho em mừng nào!!

Comment

Originally posted by tuantu123lkjh View Post
              Mong các thầy suy cho em chút với. Hóa có ích gì cho cntt hơn môn tiếng anh chứ. Xin các thầy cho ra 1 quyết định mới cho em mừng nào!!
              Đâu phải vì một người mà thay đổi được. Khi ra quyết định này, chắc chắn các thầy cũng đã suy tính hết rồi.
              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Trường mình dự kiến sẽ tuyển sinh theo ban A1 Toán Lý Anh. Tuy nhiên năm nay tuyển sinh 2012 vẫn tuyển sinh theo ban A là Toán Lý Hóa và môn Toán nhân hệ số 2. Đây là thông tin đã được public và đưa nào cẩm nang tuyển sinh đại học năm 2012.
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

Mình thấy môn Hóa là vô duyên nhất khi làm môn tuyển sinh vào trường ta. Nhưng mà nói đi cũng phải nói lại, mình nghĩ chắc là các thầy cũng muốn bỏ Hóa đi nhưng có thể là vướng 1 số vấn đề gì đó liên quan đến rắc rối tuyển sinh mà chưa thể bỏ ngay Hóa ra được.

Comment

Năm nay thay mã ngành chưa nhỉ ?

Comment

Năm nay thay mã ngành chưa nhỉ ?
                      Mã ngành năm nay nghe nói là một chữ cái và 6 chữ số phải ko nhỉ ?
                      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                        Mã ngành năm nay nghe nói là một chữ cái và 6 chữ số phải ko nhỉ ?
                        Đúng rồi anh, chữ D và 6 số - http://uit.edu.vn/tuyensinh/index.php
                        "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

có 2 mã ngành thì điền cái nào nhỉ. Em chưa thi nên ko biết

Comment

Em nói rõ hơn về thông tin chỗ em cần điền xem nào...

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                              Đâu phải vì một người mà thay đổi được. Khi ra quyết định này, chắc chắn các thầy cũng đã suy tính hết rồi.
                              thế anh bảo các thầy suy tính như thế nào mà để môn hóa khi thi tuyển vào trường ta. từ khi học trong trường anh đã phải làm gì động đến môn hóa chưa ?? ........

Comment

Originally posted by tuantu123lkjh View Post
                                thế anh bảo các thầy suy tính như thế nào mà để môn hóa khi thi tuyển vào trường ta. từ khi học trong trường anh đã phải làm gì động đến môn hóa chưa ?? ........
                                Có những vấn đề không phải nhà trường cứ muốn là làm được, còn nhiều cấp quản lý phía trên nữa.

Do chưa bao giờ đổi mã ngành nên cũng không ai biết đâu em. Vấn đề này Bộ Giáo dục - Đào tạo sẽ có thông tin hướng dẫn cụ thể và trường sẽ đăng tải ngay khi nhận được, em yên tâm.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X