Announcement

Collapse
No announcement yet.

cách khắc phục lỗi khi cài visual studio ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [C++] cách khắc phục lỗi khi cài visual studio ???

:sad:em vừa cài đặt visual studio 2005 nhưng nó cứ báo lỗi thế này

" the upgrade patch cannot be installed by the windows installer service because the program to be upgraded may be missing or the upgrade patch may update a
    different version of the program. verify that the program to be upgraded exists on your computer and that you have the correct upgrade patch"

và thông báo" một lỗ hỏng bảo mật được xác định trong ứng dụng MFC dẫn tới không xác định được đường dẫn tới system/localization"

em phải khắc phục mấy lỗi này sao đây mong anh chị chỉ giúp ,có cần xóa hết tải lại không ????

Originally posted by 14520250 View Post
    :sad:em vừa cài đặt visual studio 2005 nhưng nó cứ báo lỗi thế này

" the upgrade patch cannot be installed by the windows installer service because the program to be upgraded may be missing or the upgrade patch may update a
    different version of the program. verify that the program to be upgraded exists on your computer and that you have the correct upgrade patch"

và thông báo" một lỗ hỏng bảo mật được xác định trong ứng dụng MFC dẫn tới không xác định được đường dẫn tới system/localization"

em phải khắc phục mấy lỗi này sao đây mong anh chị chỉ giúp ,có cần xóa hết tải lại không ????

Thôi em xài cái này đi: http://sourceforge.net/projects/code...p.exe/download

Chỉ lập trình C++ thì visual studio mà làm gì.

Comment

thế cái đó khi viết chương trình có gì khác so với visual studio ko . hướng dẫn cách dùng đi anh??

Comment

thế cái đó khi viết chương trình có gì khác so với visual studio ko . hướng dẫn cách dùng đi anh??
        Khác ở chỗ nó nhẹ hơn, dễ dùng hơn. Em cài vô mở lên tạo project console application và code thôi.

Comment

code blocks -13.12mingw-seup.exe
          tiện ích lắm.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
            Khác ở chỗ nó nhẹ hơn, dễ dùng hơn. Em cài vô mở lên tạo project console application và code thôi.
            sao cái này ko bấm dấu {} dc zậy?

Comment

Bàn phím em hư :lol:

Comment

tắt unikey thử xem bạn

Comment

LHQC

Collapse