Announcement

Collapse
No announcement yet.

Laptop ở laptopnew

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Laptop ở laptopnew

Chào các bạn và các anh chị khóa mình là sinh viên năm nhất đang muốn mua laptop, mình muốn mua laptop bên chổ laptopnew, vậy có anh chị hay bạn nào đã từng mua hàng ở đó thì tư vấn chất lượng ở đó thế nào ạ. Tại trên mạng mình thấy nhiều bài anti nó qúa. Cám ơn mọi người nhiều.

hôm thấy bên voz bảo laptopnew lập lờ giữa hàng ref với brandnew nên bị KIA hết nick hỗ trợ bên đó, giờ laptopnew chỉ hoạt động bên tinhte thôi, bạn có thể th khảo ở laptopno1 ..

Comment

Sao bạn không mua ở hoàng long đi bạn, giá cũng khá tốt, mua về xài và bảo hành cũng ổn mà bạn, mua một số nơi không biết thì không ổn đâu

Comment

Qa laptopno1 đi, cũng ok, bảo hành thì hơi lâu tý. Tìm hiểu cách phân biệt hàng ref vs brandnew trước nhá :v

Comment

bảo hành thì tới trung tâm của hãng chứ tới cửa hàng đâu mà lâu thánh [MENTION=34829]13520011[/MENTION]
          Sống cho hết đời tuổi trẻ , để già đạp xích lô :happy::happy:

Comment

cửa hàng sẽ gửi lên trung tâm bảo hành nhá thánh

Comment

thánh đem thẳng lên trung tâm bảo hành ko nhanh hơn à
              Sống cho hết đời tuổi trẻ , để già đạp xích lô :happy::happy:

Comment

Laptop à, nếu bạn ở tphcm. bạn mua ở cửa hàng Kim Hoa ngay đầu đường 3 tháng 2 nhé. ở đó laptop giá cạnh tranh và dùng rất bền. mình mua máy ở đó đã 6 năm nhưng giờ vẫn ngon lắm.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X