Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ISB Vietnam - IVC] Thông tin Thực tập - Tuyển dụng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ISB Vietnam - IVC] Thông tin Thực tập - Tuyển dụng

Chào các bạn. Mình là 1 cựu sinh viên UIT. Mình đang làm việc tại công ty ISB Vietnam (còn gọi là IVC).

Công ty mình hiện đang có chương trình tuyển thực tập và tuyển dụng với thông tin như poster bên dưới. Nếu bạn sv nào có nhu cầu thực tập có thể gửi mail kèm CV tới địa chỉ trong poster hoặc gửi cho mình tại địa chỉ 09520223@gm.uit.edu.vn. Mình sẽ đưa trực tiếp cho nhân sự :funny:
    Đôi nét về công ty: IVC là công ty phát triển - gia công phần mềm có 100% vốn đầu tư từ Nhật Bản. Đối với sinh viên thực tập, công ty có chính sách trợ cấp khá hấp dẫn (lương 150.000đ/ngày, gửi xe e.town2...). Và cũng đang có khá nhiều bạn sinh viên Tự nhiên và Bách khoa tham gia thực tập và làm việc.

Em chưa biết gì về lập trình Android có apply thực tập được không anh?
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Nếu làm chính thức thì lương được bao nhiêu vậy anh?

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
        Em chưa biết gì về lập trình Android có apply thực tập được không anh?
        Em nên ôn tập những kiến thức cơ bản như vòng đời của ứng dụng, các thành phần chính của 1 ứng dụng (activities, services, intent, content providers...), lập trình các sự kiện cho ứng dụng... Vì có phỏng vấn thực tập nên nhớ ôn tập kỹ xíu nha em. Mấy anh chị hỏi những cái cơ bản thôi à :salute:
        Last edited by 09520223; 18-11-2014, 08:36. Reason: thêm quote

Comment

Originally posted by 10520591 View Post
          Nếu làm chính thức thì lương được bao nhiêu vậy anh?
          Lương sẽ thỏa thuận với nhân sự nha em. Sau khi thực tập người ta sẽ kéo em vào phòng kín rồi hỏi có muốn làm chính thức ko, gì gì đó :sexy:

Comment

Originally posted by gachiennuocmam
            :v vào phòng kín lỡ ngta làm gì mình thì sao =]]
            Chắc là sướng thôi chứ ko sao đâu :sexy:
            Last edited by 09520223; 18-11-2014, 09:48.

Comment

Originally posted by 09520223 View Post
              Em nên ôn tập những kiến thức cơ bản như vòng đời của ứng dụng, các thành phần chính của 1 ứng dụng (activities, services, intent, content providers...), lập trình các sự kiện cho ứng dụng... Vì có phỏng vấn thực tập nên nhớ ôn tập kỹ xíu nha em. Mấy anh chị hỏi những cái cơ bản thôi à :salute:
              Vậy có thực tập web không a? Em đỡ phải ôn

Comment

Vậy có thực tập web không a? Em đỡ phải ôn
                Có luôn nha em. Em mạnh phần nào cứ ứng tuyển phần đó nghen :funny:

Comment

ra trường rồi xin vô thực tập được không bạn?

Comment

Originally posted by 09520037 View Post
                    ra trường rồi xin vô thực tập được không bạn?
                    Cty mình vẫn nhận thực tập nha bạn. Nhưng bạn nên ứng tuyển vị trí chính thức luôn. Ngại gì vết bẩn :smile:

Comment

Anh cho em hỏi, thời gian nhận thực tập là khi nào vậy ạ? Kết thúc học kì này em mới đi được

Comment

Originally posted by 11520462 View Post
                        Anh cho em hỏi, thời gian nhận thực tập là khi nào vậy ạ? Kết thúc học kì này em mới đi được
                        Bạn có thể gửi CV bất kỳ lúc nào bạn sắp xếp dc nhé. Cty mình nhận sv thực tập nhiều lắm :dribble:

Comment

Originally posted by 09520223 View Post
                          Bạn có thể gửi CV bất kỳ lúc nào bạn sắp xếp dc nhé. Cty mình nhận sv thực tập nhiều lắm :dribble:
                          Mà buổi là tính 1 ngày = 1 buổi hay tính sáng/chiều vậy ạ

Comment

Cho mình hỏi về thời gian tuyển dụng và địa điểm làm việc ntn? [MENTION=8025]09520223[/MENTION]
                            Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                            YH: ba.thanh9x08

Comment

Mà buổi là tính 1 ngày = 1 buổi hay tính sáng/chiều vậy ạ
                              Là làm việc 8 tiếng 1 ngày đó bạn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X