Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cựu sinh viên trường DHCNTT thi VietNam got talent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

keeping director's [cảm tình] is really count
    Mong là một ngày không xa, bọn em sẽ được gặp anh trên sân khấu UIT :d

Comment

Originally posted by 09520281 View Post
      Anh đừng làm đi lên vết xe đổ của bé Quỳnh Anh hehe
      Có ai nói em vô duyên chưa? Nói câu này trên diễn đàn không sao chứ ngoài đời thì nhớ chạy cho lẹ không thôi người ta dí quánh đấy.
      Originally posted by 09520020 View Post
      keeping director's [cảm tình] is really count
      Xài tiếng việt đi Châu, em đang nói cái gì thế này?

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
        Có ai nói em vô duyên chưa? Nói câu này trên diễn đàn không sao chứ ngoài đời thì nhớ chạy cho lẹ không thôi người ta dí quánh đấy.
        Cám ơn anh nhe, em cũng lắm, nhưng hỗng dám nói, sợ ảnh nói em hỗn.
        "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

um, anh biết mà. Anh se cố gắng để xứng đáng là cựu sinh viên của trường nữa chứ! Mấy em ủng hộ anh nha,1 tháng 4 anh thi bán kết lúc 8 giờ tối, có gì bình chọn anh ha. Anh cũng muốn tiến sau thêm tí để có một CV tốt, anh định vài năm nữa đăng kí thi opera quốc tế và cố mang tiếng tăm cho nước Việt mình. CV ko tốt thì ko được dự thi. hit. um, mấy chuyện này thì rất khó nhưng anh hứa với các em là sẽ là một người tốt" 1 chữ đức = 3 chữ tài mà", hiii. ngu ngon ha.

Comment

Originally posted by dinhthiennhan View Post
            um, anh biết mà. Anh se cố gắng để xứng đáng là cựu sinh viên của trường nữa chứ! Mấy em ủng hộ anh nha,1 tháng 4 anh thi bán kết lúc 8 giờ tối, có gì bình chọn anh ha. Anh cũng muốn tiến sau thêm tí để có một CV tốt, anh định vài năm nữa đăng kí thi opera quốc tế và cố mang tiếng tăm cho nước Việt mình. CV ko tốt thì ko được dự thi. hit. um, mấy chuyện này thì rất khó nhưng anh hứa với các em là sẽ là một người tốt" 1 chữ đức = 3 chữ tài mà", hiii. ngu ngon ha.
            Anh cố gắng lên, nếu được đi thi Opera quốc tế thì nở mày nở ặt rùi
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

"thấy sang bắt quàng làm họ" hình như bé Quỳnh Anh..sắp học UIT luôn..tha hồ chém

Comment

hok biết sự thật thế nào... nhưng mời anh ấy tham gia UIT's Got Talent luôn đê ê ê :http://forum.uit.edu.vn/threads/25596-UIT-s-Got-Talent

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X