Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chia sẻ nơi thực tập cho ae

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chia sẻ nơi thực tập cho ae

Chào các bạn,
    Công ty TNHH IFRC Việt Nam - cty chuyên về tính toán chỉ số chứng khoán và công nghệ thông tin!
    Hiện tại bên phía cty mình đang mở đợt tuyển thực tập mới bao gồm 2 chuyên ngành Tài chính và Công nghệ thông tin.
    Cty với môi trường làm việc thoải mái, thực tập sinh được training trực tiếp và tham gia vào các dự án của cty.
    Thực tập tại cty các bạn được học hỏi chuyên môn và thêm kinh nghiệm làm việc thực tế. Bên cạnh đó với biểu hiện tốt các bạn sẽ được tuyển dụng tại cty.
    Sau đây là thông báo chính thức của cty, rất mong nhận đc sự quan tâm của các bạn!
    Cảm ơn!

Chúc ngày lành việc tốt!
    p/s: website công ty http://ifrc.vn/
    Số 0 có thể là điểm thấp nhất, nhưng nó không phải là vô nghĩa, không phải là "không-gì-cả".
    Số 0 là nơi mọi thứ bắt đầu.

Công việc của sinh viên khi thực tập là gì vậy Lợi? Thực tập có lương không?
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Có lương. Hình như là code php. Tụi mình chắc không được cty này. Cái này t đăng dùm bạn :v
      Số 0 có thể là điểm thấp nhất, nhưng nó không phải là vô nghĩa, không phải là "không-gì-cả".
      Số 0 là nơi mọi thứ bắt đầu.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X