Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bi hài ở xóm sinh viên 'vừa học vừa chạy đẻ'.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thêm bác Châu vào ném tạ =)) tha cho em nó đi, còn nhỏ dại ném ghê quá

Comment

Originally posted by 09520584 View Post
      mr.An hại não biết bao nhiêu UIT-er rồi =))
      @huong_hk: nếu bạn không quan trọng hoạt động của trường thì lập bao nhiêu cái acc chẳng được, cần j phải lên gặp mr.Toàn xin thả cái acc kia ra. Còn nếu bạn thật sự muốn xem các thông tin nằm trong các mục ẩn thì bạn đã làm gấp rút rồi chứ không phải đợi bây giờ. Nói chung mình chỉ ném đá bạn vậy thôi, còn bạn có ném lại mình hay không thì mình vẫn ở đây chờ đá của bạn.
      Mình cũng được nghe khuyến cáo từ các k6 khá nhiều về bạn. Không biết là thật hay giả, và cũng ko biết bạn có thay đổi chưa. Nếu bạn nghĩ mình làm đúng thì cứ thoải mái mà tiến chẳng ai bắt bẻ được bạn nhiều đâu. Mình ăn rất nhiều gạch đá từ UITstudent cho đến forum.uit.edu.vn trong hơn 1 năm rồi mới trưởng thành được =)) nên mình rút ra kết luận là ăn càng nhiều gạch đá thì mình càng mau lớn và chẳng ai bắt bẻ được.
      Toàn nói những gì không ak. Trong khi mọi người không biết tường tận sự việc thì ai cũng kết tội em. Em đã xin rồi mà không được mở chứ không phải không xin. Khuyến cáo là khuyến cáo như thế nào ạ? Em có bảo em hiền đâu. Nhưng hơi buồn. Tin một điều là "Dù sao thì Trái Đất vẫn quay".

Originally posted by toannv View Post
      Tôi nè. Anh An nói đúng đó em, Tôi chưa biết em bị banner, nếu biết thì Tôi đã gỡ rồi :-))
      Thầy không nhớ hay cố tình không nhớ. Giờ em phải làm như thế nào? Kể lại cho thầy bằng cách nào bây giờ ạ? Em oan ức quá. Em xin phép kể luôn nha! Hơi dài dòng...

Trong 1 lần tập SV, tụi em ở trong phòng thầy, khi mọi người cùng thảo luận và nhắc đến tên em, thầy lên tiếng: "Á đây là cô Nguyễn Thị Kim Hương Hk phải không? Tôi nghe cô nổi tiếng trên 4rum lắm nè", khi ấy cả đội SV chọc qua chọc lại... Đó cũng là thời điểm em mới bị ban nick, nên em lên tiếng xin thầy luôn: "Thầy ơi nick forum em bị ban mất rồi, thầy mở nick cho em đi". Thầy hỏi lý do, em trả lời rằng em đăng quảng cáo bán bảo hiểm xe máy trong mục chữ ký. Thầy còn đùa lại "Ai biểu mày làm ăn mà không chịu chia cho Văn phòng Đoàn làm gì". Khi ấy bạn Toàn HTTT06 còn chêm tiếp vào chọc em: Thấy chưa, cái tội làm ăn mà không chịu chi cho trường... Lúc ấy cả đội SV cùng nghe, có anh Tuấn nữa thì phải, mọi người cười. Em tiếp tục xin thầy, đọc MSSV, thầy vẫn không mở.

Lần thứ 2 em xin cũng ở Văn phòng Đoàn, thầy cũng lại nói không được.

Lần thứ 3, khi mọi người ngồi ở trong VP Đoàn (không phải phòng thầy) thì thầy nói anh Dương Phi Long gửi thư cho những cán bộ Đoàn Hội thời gian gần đây (2 tuần thì phải) không vào forum trường. Cái em nhìn. Thầy thấy em thầy nói: "Tôi biết cái cô này (4 tuần) không vào nè". Thầy cười. Em nói "Em bị ban nick rồi sao mà vào được, thầy mở nick cho em đi". Thầy lại hỏi "Lý do". Em kêu "Thì em đăng bán bảo hiểm xe trong mục chữ ký". Thầy trả lời "Tưởng vi phạm gì chứ vi phạm cái đó thì không tha được". Thế là em bó tay. Thư của anh Dương Phi Long có gửi đến em (lúc đó em là Chi hội Phó), em cũng trả lời lý do bị ban nick qua.

Tất cả sự việc là như thế đó. Nick của em đã bị ban 2 năm. Em nhớ 3 lần mình xin rồi, và thầy không mở.
      Last edited by Guest; 01-03-2012, 09:03.

Comment

Originally posted by huong_hk0311 View Post
        Toàn nói những gì không ak. Trong khi mọi người không biết tường tận sự việc thì ai cũng kết tội em. Em đã xin rồi mà không được mở chứ không phải không xin. Khuyến cáo là khuyến cáo như thế nào ạ? Em có bảo em hiền đâu. Nhưng hơi buồn. Tin một điều là "Dù sao thì Trái Đất vẫn quay".

Thầy không nhớ hay cố tình không nhớ. Giờ em phải làm như thế nào? Kể lại cho thầy bằng cách nào bây giờ ạ? Em oan ức quá. Em xin phép kể luôn nha! Hơi dài dòng...

Trong 1 lần tập SV, tụi em ở trong phòng thầy, khi mọi người cùng thảo luận và nhắc đến tên em, thầy lên tiếng: "Á đây là cô Nguyễn Thị Kim Hương Hk phải không? Tôi nghe cô nổi tiếng trên 4rum lắm nè", khi ấy cả đội SV chọc qua chọc lại... Đó cũng là thời điểm em mới bị ban nick, nên em lên tiếng xin thầy luôn: "Thầy ơi nick forum em bị ban mất rồi, thầy mở nick cho em đi". Thầy hỏi lý do, em trả lời rằng em đăng quảng cáo bán bảo hiểm xe máy trong mục chữ ký. Thầy còn đùa lại "Ai biểu mày làm ăn mà không chịu chia cho Văn phòng Đoàn làm gì". Khi ấy bạn Toàn HTTT06 còn chêm tiếp vào chọc em: Thấy chưa, cái tội làm ăn mà không chịu chi cho trường... Lúc ấy cả đội SV cùng nghe, có anh Tuấn nữa thì phải, mọi người cười. Em tiếp tục xin thầy, đọc MSSV, thầy vẫn không mở.

Lần thứ 2 em xin cũng ở Văn phòng Đoàn, thầy cũng lại nói không được.

Lần thứ 3, khi mọi người ngồi ở trong VP Đoàn (không phải phòng thầy) thì thầy nói anh Dương Phi Long gửi thư cho những cán bộ Đoàn Hội thời gian gần đây (2 tuần thì phải) không vào forum trường. Cái em nhìn. Thầy thấy em thầy nói: "Tôi biết cái cô này (4 tuần) không vào nè". Thầy cười. Em nói "Em bị ban nick rồi sao mà vào được, thầy mở nick cho em đi". Thầy lại hỏi "Lý do". Em kêu "Thì em đăng bán bảo hiểm xe trong mục chữ ký". Thầy trả lời "Tưởng vi phạm gì chứ vi phạm cái đó thì không tha được". Thế là em bó tay. Thư của anh Dương Phi Long có gửi đến em (lúc đó em là Chi hội Phó), em cũng trả lời lý do bị ban nick qua.

Tất cả sự việc là như thế đó. Nick của em đã bị ban 2 năm. Em nhớ 3 lần mình xin rồi, và thầy không mở.
        Chúc mừng em từ đảo hoang trở về đất liền.
        Còn vụ này thì em bắt đền trực tiếp thầy Toàn nhá.

Comment

Vui!!!
          Chủ đề chính của topic không ai bàn tiếp hả? Thế thì stop.

Comment

Originally posted by huong_hk0311 View Post
            Vui!!!
            Chủ đề chính của topic không ai bàn tiếp hả? Thế thì stop.
            Về chủ đề chính của topic thì có một cục tạ rất nặng ném về phía em ở post #90 kìa em.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X