Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn tuyển sinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn tuyển sinh

chào mọi người em hiên tại đang học lớp 12 và em đang định học làm lập trình game -Game Development theo như em biết thì hình như trường mình trong khoa kĩ thuật phần mềm có dạy về phần này thì phải nhưng không chắc nên em lập bài này mong các mod giúp cho em xem có đúng không. Nếu không đúng thì mọi người chỉ giúp em xem lập trình game thì nên vào khoa nào là tốt nhất .Tks mọi người đã xem

Mấy anh chị khoa mềm vô tư vấn phát kìa . Mình cũng ham hố cho nó nhiệt tình . Hi vọng năm sau trường mình sẽ có những mem thật pro

Comment

Originally posted by htcj_117 View Post
      chào mọi người em hiên tại đang học lớp 12 và em đang định học làm lập trình game -Game Development theo như em biết thì hình như trường mình trong khoa kĩ thuật phần mềm có dạy về phần này thì phải nhưng không chắc nên em lập bài này mong các mod giúp cho em xem có đúng không. Nếu không đúng thì mọi người chỉ giúp em xem lập trình game thì nên vào khoa nào là tốt nhất .Tks mọi người đã xem
      Vào khoa "Kỹ thuật phần mềm" là đúng rồi . Không thích thì em có học khoa khác cũng được, ngồi khoa này có thể học khoa kia mà, hoặc vô học có thể tham gia các CLB Game UIT, F2P,...
      Last edited by 10520526; 28-02-2012, 20:58.
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Khoa Kĩ Thuật Phần Mềm là khoa duy nhất có dạy lập Trình Game (được dạy vào năm 3). Ngoài ra khoa cũng thành lập câu lạc bộ Game, chuyên training về mảng Game (Link forum CLB Game: http://gameuit.com/gameuit/forum.php)

Comment

Được đấy. Vào Mềm Bự đi cho nó thêm xôm tụ. He he. Nhưng mà khuyên bạn là nên học theo sở thích nha. Đừng hùa theo thời cuộc. hihi

Comment

tks mọi người đã hỗ trợ em àh cho em hỏi về cái vụ nhân 2 môn toán với. Nếu X2 toán thì phiếu điểm báo về cho mình nó có nhân 2 toán không và nếu nó nhân 2 toán vậy lỡ em thi rốt thì mình đem đi qua mấy trường khác để xét tuyển NV2 có được không nhỉ??!!

Comment

tks mọi người đã hỗ trợ em àh cho em hỏi về cái vụ nhân 2 môn toán với. Nếu X2 toán thì phiếu điểm báo về cho mình nó có nhân 2 toán không và nếu nó nhân 2 toán vậy lỡ em thi rốt thì mình đem đi qua mấy trường khác để xét tuyển NV2 có được không nhỉ??!!
              Kết quả của em sẽ ghi cả điểm gốc và điểm sau khi nhân hệ số.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X