Announcement

Collapse
No announcement yet.

HOTT!!!! Cơ hội đi thực tập và được làm việc tại TMA cho các bạn SV năm 4 Hè 2015

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HOTT!!!! Cơ hội đi thực tập và được làm việc tại TMA cho các bạn SV năm 4 Hè 2015

Tin tốt, tin tốt cho các bạn đây : TMA vừa mới có 1 chính sách mới vô cùng hấp dẫn dành cho thực tập sinh đó là:
    “Tất cả SV sau khi tốt nghiệp thực tập tại SDC sẽ được nhận vào làm việc tại TMA nếu chỉ còn làm luận văn or đồ án tốt nghiệp ở trường“ :brick:

Và Hè 2015 này, TMA đang cần tuyển 100 SV thực tập cho các mảng sau:

1. Business Applications (Java, ASP. Net, PHP, C/C++ etc.)
    2. Mobile Applications
    3. Automation Testing
    4. Telecom/Networking Testing

Với rất nhiều quyền lợi vô cùng hấp dẫn như:
    • Vừa được làm việc trong 1 môi trường chuyên nghiệp với khách hàng đến từ Úc, Mỹ, Nhật Bản ...:funny:
    • Vừa được sự hướng dẫn nhiệt tình tậm tâm của các Anh/Chị Project Leader :brick:
    • Vừa được tham gia các khóa học về quy trình phát triển phần mềm, kỹ năng mềm do các những managers hàng đầu của TMA giảng dạy:
    • Vừa được tham gia câu lạc bộ Tiếng Anh mỗi tuần :haha:
    • Đặc biệt là sẽ có được việc làm ngay sau khi kết thúc thực tập :brick:

Vây các bạn còn chần chờ gì nữa mà không nhanh tay gửi CV về cho SDC (intern@tma.com.vn) để đăng ký giành cho mình 1 một suất đi nào.
    Lưu ý là first come, first serve nhé .
    Last edited by TMA Solutions; 17-04-2015, 10:19.

Chào anh chị, em có thắc mắc là sinh viên năm 3 có cơ hội thực tập hay không? :funny:

Comment

Dạ chào anh chị,xin anh/chị cho em biết hồ sơ chỉ gồm CV thôi hay còn gì nữa không ạ
      Sinh Viên sẽ trải qua 1 vòng thi và một vòng phỏng vấn hay chỉ là phỏng vấn thôi hả anh/chị?
      Ngày hết hạn là ngày bao nhiêu ạ?

Comment

Originally posted by 12520352 View Post
        Chào anh chị, em có thắc mắc là sinh viên năm 3 có cơ hội thực tập hay không? :funny:
        Khi nào em tốt nghiệp vậy Sang

Comment

Originally posted by 11520601 View Post
          Dạ chào anh chị,xin anh/chị cho em biết hồ sơ chỉ gồm CV thôi hay còn gì nữa không ạ
          Sinh Viên sẽ trải qua 1 vòng thi và một vòng phỏng vấn hay chỉ là phỏng vấn thôi hả anh/chị?
          Ngày hết hạn là ngày bao nhiêu ạ?
          Hồ sơ của mình gồm: CV, bảng điểm, 1 hình 3X4, 1 giấy giới thiệu của trường, Internship Application Form.
          Nhưng em có thể gửi CV và hình về trước còn giấy giới thiệu và bảng điểm có thể gửi sau nhé.

Các bạn sẽ làm 2 bài test: IQ & English. Đậu hai bài này mình xẽ được mới đi gặp Project Leader để trao đổi về dự án :funny:

Comment

Originally posted by TMA Solutions View Post
            Khi nào em tốt nghiệp vậy Sang
            Dạ, cuối năm 2016 ạ!

Comment

Originally posted by 12520352 View Post
              Dạ, cuối năm 2016 ạ!
              Vậy em gửi CV kèm bảng điểm mới nhất về cho SDC, bên cty sẽ xem xét và trả lời lại cho em nhé :happy:

Comment

Làm bài test english là có người test trực tiếp hay là làm trắc nghiệm vậy anh/chị. Test IQ là test về chuyên ngành hay là câu hỏi ngẫu nhiên thế chị.

Comment

Originally posted by gahung206 View Post
                  Làm bài test english là có người test trực tiếp hay là làm trắc nghiệm vậy anh/chị. Test IQ là test về
                  chuyên ngành hay là câu hỏi ngẫu nhiên thế chị.
                  English bên mình cũng giống như thi TOEIC còn IQ sẽ là câu hỏi ngẫu nhiên, tất cả đều làm trên giấy nhé bạn

Comment

khi đi test mình có cần phải mang gì không vậy anh/chị ?
                    U|\|5 - /\/\0r3 7|-|4|\| 74L|<

Comment

Sinh viên năm 2 đăng ký thực tập được không ạ

Comment

Originally posted by 11520041 View Post
                        khi đi test mình có cần phải mang gì không vậy anh/chị ?
                        Chỉ cần mang theo bút, gôm, giấy nháp và cmnd thôi nha Đăng :salute:

Comment

Originally posted by thanhnguyenjd View Post
                          Sinh viên năm 2 đăng ký thực tập được không ạ
                          Chương trình của mình chỉ áp dụng cho sinh viên năm 3.5 trở lên thôi em. Khi nào học hết năm 3 e apply lại nhé.

Comment

Nhanh lên nào các bạn ơi :happy::happy:

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X