Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn đăng ký tài khoản trên website tuyensinh.uit.edu.vn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi ở mục Đối tượng ưu tiên là gì thế ạ?

Comment

Originally posted by La Văn Tiến View Post
      [ATTACH=CONFIG]17166[/ATTACH]
      Cho em hỏi là mục KẾT QUẢ THI THPT nếu không thi môn nào thì để trống ạ?
      Đúng đó em.

Originally posted by La Văn Tiến View Post
      [ATTACH=CONFIG]17166[/ATTACH]
      Cho em hỏi nữa là mục TỐT NGHIỆP TRƯỚC NĂM 2015 chỉ có 3 ô trong khi năm ngoái em thi tới 4 môn thì ghi như thế nào ạ?
      Ô của môn nào thì em chỉ cần ghi điểm của môn đó thôi. Ở đó hỏi 3 môn thì em chỉ được ghi điểm 3 môn thôi.

Comment

Originally posted by caubeit View Post
        e thi khối A được 21.75đ ( đã cộng điểm vùng) thì cho e hỏi có cơ hội cao để vào uit k nhỉ
        Chào em!
        Theo lý thuyết thì hiện nay em có cơ hội rất cao vì hiện nay chưa có hồ sơ nào nộp chính thức cả :happy:

Comment

Originally posted by bingel919 View Post
          Cho em hỏi ở mục Đối tượng ưu tiên là gì thế ạ?
          Chào em!
          Khi làm hồ sơ thi TN THPT Quốc gia, em ghi thông tin này như thế nào thì em điền như thế đó.

Comment

không đăng kí trên mang mà lại trường đăng kí được không ạ

Comment

Originally posted by Viiinh Khaaang View Post
              không đăng kí trên mang mà lại trường đăng kí được không ạ
              Chào em
              Nếu em không đăng ký tài khoản online thì em se không theo dõi được xếp hạng của chính hồ sơ em đã nộp.

Comment

đăng kí xét tuyển online có hiệu lực như khi mình nộp hs trực tiếp vào các trường hả các a/c?và nếu đăng kí xét tuyển onl rồi thì lúc đó k đk nộp phiếu đăng kí xét tuyển vào trg nào khác nữa ạ?

Comment

và nếu muốn rút hs mà k cần đến tận trường thì làm cách nào nhỉ?vì e ở ngoài Hà Nội

Comment

em lỡ đăng ký email đuôi .com mà của em là .com.vn nên chưa nhận được email xác nhận của trường, đăng ký lại thì nó báo trùng CMNN, nên giờ em chưa đăng ký online được.
                    em giờ không biết làm sao luôn

Comment

Originally posted by Nguyễn Quang Minh View Post
                      đăng kí xét tuyển online có hiệu lực như khi mình nộp hs trực tiếp vào các trường hả các a/c?và nếu đăng kí xét tuyển onl rồi thì lúc đó k đk nộp phiếu đăng kí xét tuyển vào trg nào khác nữa ạ?
                      Đăng ký online chỉ có giá trị khi em nộp hồ sơ ( bản giấy ) về cho trường. Việc đăng ký online không ràng buộc việc nộp hồ sơ hay không

Originally posted by Nguyễn Quang Minh View Post
                      và nếu muốn rút hs mà k cần đến tận trường thì làm cách nào nhỉ?vì e ở ngoài Hà Nội
                      Người rút hồ sơ thay cần có biên nhận hồ sơ của trường, hoặc biên nhận của bưu điện ( nếu gửi qua bưu điện) và giấy ủy quyền người rút thay.
                      Nếu em có người thân trong TP HCM thì nên gửi hồ sơ cho người thân lên nộp trực tiếp thì tiện hơn.
                      Originally posted by Viiinh Khaaang View Post
                      em lỡ đăng ký email đuôi .com mà của em là .com.vn nên chưa nhận được email xác nhận của trường, đăng ký lại thì nó báo trùng CMNN, nên giờ em chưa đăng ký online được.
                      em giờ không biết làm sao luôn
                      Em gửi email về tuyensinh@uit.edu.vn để bộ phận dữ liệu kiểm tra và fix lại

Comment

sao mình đăng kí xét tuyển thì ko thấy mail xác nhận gửi tới, còn đăng kí Forum lại có vậy ai chỉ giùm vs

Comment

Cho em hỏi 2 câu:
                          1. Sao phần thông tin tuyển sinh bỏ mục cuối rồi ạ?
                          2. Cái phiếu đký in từ trang tài khoản có đem nộp luôn được ko thầy?

Comment

sao em sửa lại hô sơ mà xuất file đăng kí thì nó không có sửa dzậy ???
                            Last edited by Jin Nhựt; 28-07-2015, 22:26.

Comment

cho em hỏi:
                              1.ngành chất lượng cao có khác gì nhiều so với bình thường không ?
                              2.giấy ĐKXT(giấy nguyện vọng 1) là mình đăng ký tuyển sinh online sau đó photo hay được nhận từ trường THPT ?
                              3.sau ngày 2 tháng 8 đến trường ĐH CNTT nộp hồ sơ ĐKXT được không ?(nếu được thì đến ngày nào mới hết hạn nộp?)

Comment

aloooooooo

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X