Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn đăng ký tài khoản trên website tuyensinh.uit.edu.vn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

sao dang ki ko duoc vay mac du da nhap dung email roi

Comment

kiểm tra trong spam mail nhé!
      Originally posted by kiklovekiss View Post
      sao dang ki ko duoc vay mac du da nhap dung email roi

Comment

ko có mail xác nhận ở trong hộp thư gmail, mặc dù em đã đăng kí 3 tài khoản nhưng vẫn ko có xác nhận mail là sao admin?

Comment

Sau khi xuất file và in ra rồi thì thấy ở hai mục khu vực ưu tiên và chế độ ưu tiên để trống...có phải khi mình không đánh dấu X vào ô điều chỉnh chế độ ưu tiên thì hai mục khu vực ưu tiên và chế độ ưu tiên mình để trống phải không ạ?

Comment

Cho em hỏi là file đăng kí ấy ạ, mình đăng kí online xong xuất file rồi in ra nộp luôn ạ, có cần làm thêm bản phiếu đăng kí xét tuyển down trên web rồi viết tay không ạ

Comment

Em đăng kí trực tuyến rồi tại sao vẫn chưa nhận được Email xác nhận vậy ạ? Em sử dụng Gmail.

Comment

check spam mail
                Originally posted by bingel919 View Post
                Em đăng kí trực tuyến rồi tại sao vẫn chưa nhận được Email xác nhận vậy ạ? Em sử dụng Gmail.

Comment

Vẫn không có ạ

Comment

Cho em hỏi sao không cho chỉnh sửa thông tin xét tuyển trên web nữa v. ạ ?

Comment

Originally posted by p250397 View Post
                      Cho em hỏi sao không cho chỉnh sửa thông tin xét tuyển trên web nữa v. ạ ?
                      Chào các bạn
                      Hiện tại hệ thống đang đóng trong ngày chủ nhật để phòng dữ liệu test một số tính năng, dự kiến các bạn có thể sữa lại vào ngày thứ 2
                      PS: Nếu đã nộp hồ sơ rồi thì sẽ không sửa được nha em

Comment

Cho em hỏi là minh lỡ nhập sai số điện thoại khi đăng ký rồi thì phải làm sao ạ,có cần đk lại không ? Với khi mình đăng ký tiện mạng rồi thì có cần đi xuất file đk ra in r đem nộp không ?
                        Last edited by fual520; 02-08-2015, 21:26.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                          Chào các bạn
                          Hiện tại hệ thống đang đóng trong ngày chủ nhật để phòng dữ liệu test một số tính năng, dự kiến các bạn có thể sữa lại vào ngày thứ 2
                          PS: Nếu đã nộp hồ sơ rồi thì sẽ không sửa được nha em
                          dạ em cảm ơn, em chưa nộp , e tính lên sửa để bữa sau nộp .

Comment

bữa đi ĐH Bách Khoa tư vấn chung với mấy bạn em, có bạn nói với em là ngày 15 chốt sổ để thống kê danh sách và không thể nộp phiếu ĐKXT nữa. Vậy có đúng ko ạ ?

Comment

còn việc nhà trường nhập sai nơi cấp cmnd vs nơi sinh thì sao ad ?

Comment

cho e hỏi là em dăng ký online là xem như dăng ký xét tuyển luôn roi dung k ạ.em chỉ muốn dky dể xem tinh hình diemr như thế nao thi lam sao ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X