Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Full-time] Internship with Capgemini Vietnam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Full-time] Internship with Capgemini Vietnam

Dear all,

We are now opening internship opportunity for Final/new Graduated students.

Internship with Capgemini.pdf

Attached Files
    Last edited by toannv; 17-06-2015, 15:31.

Ui ui, "giao tiếp tiếng Pháp là điều bắt buộc"! Ai đỡ cho nổi được cái này.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Hình như có post nào đó nói là ko bắt buộc tiếng Pháp mà. Hỏi lại chủ thớt thử.
      When we are young, work to learn, NOT to earn.
      E: ninhho At outlook dot com
      M: +8490 3000 670

Comment

Mình hiện đang làm ở đây và hầu như không dùng đến tiếng Pháp nha bạn. Tuy tập đoàn chính là của Pháp và khách hàng của Pháp cũng nhiều nhưng việc đó có bộ phận Business lo. Mọi người cứ thoải mái nộp CV, nếu đạt yêu cầu sẽ được bộ phận HR gọi điện để thông báo. Chứ đừng có đọc cái yêu cầu mà đã từ bỏ.
        Mình nghĩ biết tiếng Pháp là 1 lợi thế thì đúng hơn chứ không hẵn là bắt buộc. Vì vào công ty sẽ có những khóa học Tiếng Anh + Tiếng Pháp cho những ai muốn tham gia.
        Còn khi vào intern sẽ làm gì thì mình không biết được. Mình chỉ nhận được thông báo tuyển intern từ bộ phận HR nên mình share lên đây cho mọi người.
        Last edited by 10520441; 18-06-2015, 12:27.

Comment

Khổ cái là vào đó sẽ không biết làm cái gì, không ghi rõ thì khó mà dám nộp đơn vào lắm bạn

Comment

Rất có thể lúc phỏng vấn bạn sẽ được hỏi về mảng mà bạn muốn thực tập hoặc có thể công ty sẽ phân cho bạn 1 mảng trái tay thì xem như là bạn học thêm kiến thức mới, dù gì bạn cũng sẽ được training lại từ cơ bản.

Comment

Công ty này làm gì về anh?
              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Trong file jpg hoặc pdf đã có giới thiệu về công ty rồi mà em: consultant, outsource... Còn cụ thể thì Java, .NET, Cobol, Drupal, UI/Front-end, tester...
                Intern có lương mà lại còn lương cao + cơ hội làm việc khi kết thúc thì cứ mạnh dạn mà nộp, không được thì cũng đâu có sao.

Comment

Công ty có vị trí nào PHP không anh, không biết người ta xếp vào chỗ nào khó mà viết CV quá.

Comment

Originally posted by gahung206 View Post
                    Công ty có vị trí nào PHP không anh, không biết người ta xếp vào chỗ nào khó mà viết CV quá.
                    Hình như có PHP đó em.
                    Àh, ngoài ra thì có sđt của công ty ở phía cuối bảng thông báo. Mọi người có thể gọi điện trực tiếp để được giải đáp thắc mắc.
                    Last edited by 10520441; 22-06-2015, 10:41.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X