Announcement

Collapse
No announcement yet.

Senspark tuyển dụng!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

:shy: up top! :sogood:

Comment

Originally posted by 09520652 View Post
      BOSS đây rồi! Cho e 1 chân đi a đẹp zoai. Thất nghiệp thâm niên rồi laster:
      Nộp CV vào đi ku

Comment

Originally posted by 10520203 View Post
        :shy: up top! :sogood:
        Chú có muốn làm lại từ đầu không há há há

Comment

MÍ bạn lẹ lẹ nộp hồ sơ nha, hiện tại vẫn gom hồ sơ nhé :nosebleed:

Comment

Originally posted by Maidhtmhn
            thời hạn nộp hồ sơ là bao giờ, nộp ở đâu vậy ạ
            Bây giờ mình vẫn đang gom hồ sơ bạn nhé.Bạn nộp cv vào mail: huyennt@senspark.com.
            Cảm ơn bạn đã quan tâm:salute:

Comment

Originally posted by huyennt View Post
              Bây giờ mình vẫn đang gom hồ sơ bạn nhé.Bạn nộp cv vào mail: huyennt@senspark.com.
              Cảm ơn bạn đã quan tâm:salute:
              Cho mình hỏi, khi nhận được hồ sơ, thường thì cty có phản hồi lại không nhỉ? Nộp lâu rồi mà không thấy hồi âm được hay không được. Cũng không biết cty có nhận được mail không nữa.

Comment

Originally posted by 11520215 View Post
                Cho mình hỏi, khi nhận được hồ sơ, thường thì cty có phản hồi lại không nhỉ? Nộp lâu rồi mà không thấy hồi âm được hay không được. Cũng không biết cty có nhận được mail không nữa.
                Nhận được hô sơ Cty có phản hồi lại bạn nhé, mình rất tiếc về sai sót này.laster:

Comment

Originally posted by thanhbinhvhks
                  Làm lâu có được nhận vào thành nhân viên chính thức ko anh? cơ hội thăng tiến có không ạ? em chẳng cần lương thực tập nhưng nếu có cơ hội thăng tiến thì ngon quá
                  - Thực tập có thời gian mà em. Sau thực tập thì sẽ đánh giá. nếu ổn sẽ làm nhân viên chính thức.
                  - Còn về phần thăng tiến thì đương nhiên có em, nhưng làm tốt rồi mới tính đc chứ

Comment

Hôm nay và ngày mai bên mình sẽ tiên hành hẹn pv đợt 1, cảm ơn các bạn đã gửi hồ sơ nhé!!!

Comment

Đầu tuần sau mình sẽ thông báo kết quả sau khi pv thực tập code nhé, cảm ơn các bạn đã quan tâm :hungry:

Comment

Chúc mừng bạn Phạm Tấn Lộc ở vị trí thực tập code nhé, cảm ơn các bạn đã quan tâm gửi cv đến SENSPARK :love:

Comment

Hiện tại mình có nhu cầu đi thực tập vào thời gian khoảng giữa tháng 10. Khi đó cty còn nhu cầu không? Cảm ơn

Comment

Originally posted by 11520462 View Post
                            Hiện tại mình có nhu cầu đi thực tập vào thời gian khoảng giữa tháng 10. Khi đó cty còn nhu cầu không? Cảm ơn
                            Hiện tại chưa có lịch bạn ạ, khi nào Cty mở đợt mới mình sẽ thông báo trên đây nhé , cảm ơn bạn đã quan tâm ^^

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X