Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên chọn Chương Trình Chất Lượng Cao hay không?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nên chọn Chương Trình Chất Lượng Cao hay không?

Như câu hỏi ở tiêu đề, em đang thắc mắc có nên chọn vào Chương Trình CLC học hay không ạ?
    Ai từng học có thể cho em ý kiến đc không ạ, nó khác gì với bình thường?
    Và em cũng đang phân vân em đc 22.75 liệu đủ sức vào trường không?
    Em đang phân vân không biết chọn ngành gì thì phù hợp, em thích Kỹ Thuật Phần Mềm và An Toàn Thông Tin :d
    Mong các anh chỉ giáo

Có $ thì học đi em.
    Học CT bình thường khổ lắm em... :brick:
    Đang đăng ký học phần khóa 7. Loạn như chạy giặc từ lúc vào trường đến lúc gần ra trường.
    :aboom:

Comment

Chất lượng cao thì được cái ưu tiên giảng viên kinh kinh nghiệm và cơ sơe vật chất tốt. Nhưng sau nady ra trươdng thì cũng phải cạnh tranh xòng phẳng với sinh viên đại trà. Mà đã học đại học thì những ưu tiên đó không là vấn đề gì đáng bận tâm. Vì thế cứ học chương trình đại trà cho tiể kiệm.
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

về cơ hội truang tuyểnthif không ai dám đoán già đoán non vì nó là một ẩn số.
        còn học ngành nào thì cũng được thôi nhưng mình khuyên bạn nên chọn kỹ thuật phần mềm vì nó thiết thực, còn an toàn thông tin thì xui nhiều hơn là hên vì cơ hioji cho bạn làm đúng ngành là hầu như không có. Bao nhiêu sinh viên khoa mạng học cái này cũng đi làm coder như thường.
        Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

ừm. Mình đông ý với các bạn phía trên. Nếu gia đình bạn có điều kiện và muốn mình giỏi ngoại ngữ sau này thì có thể đăng ky slowps chất lượng cao.

Thưc ra lớp nào cũng sẽ tốt nếu học hành chăm chỉ

Comment

Thi khối A được 24 điểm, nhưng điểm tiếng Anh có 4 điểm (nhưng tiếng Anh trong CNTT mình cũng biết đôi chút do thích học hỏi lập trình). Vậy có nên đăng ký vào lớp chất lượng cao không mọi người, vì mình sợ thầy giảng bằng tiếng Anh mình không theo kịp.

Comment

Originally posted by thuanpd View Post
              Thi khối A được 24 điểm, nhưng điểm tiếng Anh có 4 điểm (nhưng tiếng Anh trong CNTT mình cũng biết đôi chút do thích học hỏi lập trình). Vậy có nên đăng ký vào lớp chất lượng cao không mọi người, vì mình sợ thầy giảng bằng tiếng Anh mình không theo kịp.
              Bạn có 2 lựa chọn, tra từ trong slide trước hoặc xin slide tiếng Việt về học, khác ngôn ngữ nhưng chương trình ko khác. Tốt nhất học cho kĩ từ vựng trong slide tiếng Anh, nếu chịu khó dù có ngu tiếng Anh cũng ko dưới 9. đâu.
              FB: facebook.com/uitstu

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X