Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bây h mình đậu vào ktmt clc nếu năm sau thi lại và đậu vào ktmt đại trà thì có phải học lại từ đầu ko :go:

Comment

• Originally posted by 14520030 View Post
      Chỉ có một loại khám để làm giấy khám sưc khỏe vs khám để thi bằng lái. Chỗ a có máu, nước tiểu, điện tim, mắt, chiều cao cân nặng. Có chỗ vô nó hỏi em cáo nhiêu, còn máu nước tiểu nó tự ghi lun, không có khám lục phũ ngũ tạng âu haha
      ủa vậy chỗ nào vậy anh, em sợ chích lắm huhuhu

Comment

• Originally posted by thanhkhoa View Post
        bây h mình đậu vào ktmt clc nếu năm sau thi lại và đậu vào ktmt đại trà thì có phải học lại từ đầu ko :go:
        z học chung vs mk r. nghe đồn lm đơn xin xuống học đại trà đc

Comment

• Originally posted by ohlalala View Post
          z học chung vs mk r. nghe đồn lm đơn xin xuống học đại trà đc
          chắc phải có đk chớ mà chắc chắn là phải học xong năm nhất r :love:

Comment

• Originally posted by thanhkhoa View Post
            chắc phải có đk chớ mà chắc chắn là phải học xong năm nhất r :love:
            ờ. chán vãi hồn:unhappy:

Comment

• cho hỏi là mấy ngày trước có đi khám sức khỏe..nhưng mà ghi lý do làm là xin viêc (nhưng không xin) vây h mang giấy khám sức khỏe đó đi dc không..?

Comment

• Mọi ng ơi cho mình hỏi, đk để chuyển khoa là: tbm năm đầu >=6.5, điểm thi >= khoa chuyển đến, sự đồng ý của 2 trưởng khoa, vậy cái "sự đồng ý của 2 trưởng khoa" có khó đạt dc ko? Mình tính chuyển TMĐT -> KTPM CLC, học năm đầu chính quy cho nó đỡ tiền bố mẹ

Comment

• Originally posted by contraucuoi97 View Post
                  Mọi ng ơi cho mình hỏi, đk để chuyển khoa là: tbm năm đầu >=6.5, điểm thi >= khoa chuyển đến, sự đồng ý của 2 trưởng khoa, vậy cái "sự đồng ý của 2 trưởng khoa" có khó đạt dc ko? Mình tính chuyển TMĐT -> KTPM CLC, học năm đầu chính quy cho nó đỡ tiền bố mẹ
                  Chào em,

Hai cái đó gần như là điều kiện dễ nhất vì chả ai muốn giữ người ra đi cả trong khi bên khoa kia có khả năng đào tạo thì cứ đào tạo thôi em. Ngoại trừ nếu em vi phạm kỷ luật gì đó thì có khi còn phải đánh giá.

Thân ái,
                  Trí Dũng

Comment

• Originally posted by dungvt View Post
                    Chào em,

Hai cái đó gần như là điều kiện dễ nhất vì chả ai muốn giữ người ra đi cả trong khi bên khoa kia có khả năng đào tạo thì cứ đào tạo thôi em. Ngoại trừ nếu em vi phạm kỷ luật gì đó thì có khi còn phải đánh giá.

Thân ái,
                    Trí Dũng
                    Cám ơn thầy đã nửa đêm nửa hôm lên tư vấn cho em :happy: Em còn 1 thắc mắc nữa là, có chuyển dc từ lớp thường sang lớp clc hay ko ạ?

Comment

• Originally posted by contraucuoi97 View Post
                      Cám ơn thầy đã nửa đêm nửa hôm lên tư vấn cho em :happy: Em còn 1 thắc mắc nữa là, có chuyển dc từ lớp thường sang lớp clc hay ko ạ?
                      Chào em,

Xét về tiêu chuẩn thì nếu em đủ tiêu chuẩn ngành chuyển đến thì em cứ tha hồ chuyển, không phân biệt thường hay cao. Xét về mặt kinh tế thì em muốn trả học phí nhiều lên thì trường càng hoan nghênh!.

Thân ái,
                      Trí Dũng

Comment

• Địa chỉ thường trú của em bị sai có thể sữa lại được không thầy .

Comment

• Thầy cho em hỏi là khi nào có giấy trúng tuyển online và khi nào có giấy báo nhập học ghi trên địa chỉ trên bao bì. Và nếu điểm thì cảu mình bằng hoặc lớn hơn điểm chuẩn của ngành mình đăng kí ở 4 ưu tiên là đậu phải không ạ các bạn ngang với điểm chuẩn có đk ngành đó sẽ đậu hết phải không ạ e cám ơn

Comment

• Originally posted by ooojohnterryooo View Post
                            Thầy cho em hỏi là khi nào có giấy trúng tuyển online và khi nào có giấy báo nhập học ghi trên địa chỉ trên bao bì. Và nếu điểm thì cảu mình bằng hoặc lớn hơn điểm chuẩn của ngành mình đăng kí ở 4 ưu tiên là đậu phải không ạ các bạn ngang với điểm chuẩn có đk ngành đó sẽ đậu hết phải không ạ e cám ơn
                            Đúng vậy. Nhưng xét theo thứ tự NV bạn đăng kí, nếu đã đậu Rồi thì không xét tiếp nữa nha. Ví dụ 1 bạn đăng kí 4 NV và đậu cả 4 thì phải học ngành đã Đăng kí NV1. Giấy báo Nhập học online chăc có ngay trong nay mai (trường mình làm lẹ lắm). Bạn chỉ cần in giấy báo online và chuẩn bị HS theo hướng dẫn là nhập học đc rui, giấy báo chính thức bổ sung sau cũng được
                            Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Originally posted by 14520560 View Post
                              Đúng vậy. Nhưng xét theo thứ tự NV bạn đăng kí, nếu đã đậu Rồi thì không xét tiếp nữa nha. Ví dụ 1 bạn đăng kí 4 NV và đậu cả 4 thì phải học ngành đã Đăng kí NV1. Giấy báo Nhập học online chăc có ngay trong nay mai (trường mình làm lẹ lắm). Bạn chỉ cần in giấy báo online và chuẩn bị HS theo hướng dẫn là nhập học đc rui, giấy báo chính thức bổ sung sau cũng được
                              "nay mai"
                              :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• cho em hỏi sao trên biểu đồ kế hoạch lại ghi 24/8 nhập hoc vậy???

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X