Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lịch nhập học Khóa 2015

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Được.

Năm nay khác à. Chi tiết xem ở thông báo sẽ thông báo sau.
    AVBT là sao thầy? Lớp học av khác lớp học bình thường ko?

Comment

Cho em hỏi. Cái thời gian nộp hồ sơ là 8h-16h. Là trong khoảng đó. Và giờ nào cũng được hay là làm hồ sơ trong vòng 8h-16h vậy ạ????

Comment

Originally posted by 15520114 View Post
        AVBT là anh văn bổ túc , lớp thấp nhất trong các lớp anh văn, em hoàn thành lớp AVBT thì mới học lên Anh văn 1, rồi Anh văn 2 , rồi Anh văn 3.

Cho em hỏi. Cái thời gian nộp hồ sơ là 8h-16h. Là trong khoảng đó. Và giờ nào cũng được hay là làm hồ sơ trong vòng 8h-16h vậy ạ????
        Anh nghĩ sẽ có khoảng thời gian nghỉ trưa nữa nên hợp lý nhất thì em cứ nộp trong khoảng : 8h đến 11h hoặc từ 13h đến 16h là ổn.

Comment

em có giải học sinh giỏi cấp thành phố môn TA thì e có phải kiểm tra TA đầu vào không ạ ?

Comment

Originally posted by 15520741 View Post
            ví dụ như e chọn cờ vua thì mức độ học của môn này là như thế nào, nếu là học từ đầu thì thôi để dành học môn khác
            Câu này không ăn nhằm chủ đề. Nick của em sẽ bị khóa 1 ngày.

Comment

Originally posted by 15520644 View Post
              Cho em hỏi đóng tiền tại Ngân hàng BIDV tại chi nhánh Đông Sài Gòn có được đóng tiển ở chi nhánh khác của ngân hàng BIDV được không ạ ? em cảm ơn :shy:
              Em có thể vào nộp tiền ở bất kỳ ngân hàng nào cũng được cả. Miễn là địa chỉ ngân hàng tiền chuyển vào đúng như trên GBNH là được/.

Comment

Originally posted by 15520379 View Post
                Thầy ơi cho e hỏi là e học 6 bài LLCT rồi nhưng e bị mất giấy chứng nhận rồi. Giờ e xin BCH Đoàn trường xác nhận đc k ạ? E xin cảm ơn
                Em học ở trường A thì em xin xác nhận của trường A nhé/

Comment

Originally posted by 15520741 View Post
                  có thể nghỉ học 6 bài LLCT để năm sau học cũng được hả thầy?
                  ĐƯợc em. Nhưng trong năm, Đoàn Trường có thể xét rèn luyện đoàn viên qua việc hoàn thành chứng nhận này.

Originally posted by 15520211 View Post
                  Ai có sơ đồ trường ko?
                  Em lên trường rồi xin hoặc lên http://maps.google.com

Originally posted by 15520114 View Post
                  là bài làm khi kiểm tra AV của em quá kém, không vào được lớp bình thường.
                  Trong tuần đầu tiên em sẽ được nghe giải thích kỹ hơn

Originally posted by 15520299 View Post
                  Giờ nào cũng được, miễn là trong khoảng đó.

Originally posted by 15520152 View Post
                  em có giải học sinh giỏi cấp thành phố môn TA thì e có phải kiểm tra TA đầu vào không ạ ?
                  Cần em.

Comment

5/9 trường em gọi về lãnh thưởng các thứ thì phải làm sao ạaaa ))):

Comment

Originally posted by 15520009 View Post
                      5/9 trường em gọi về lãnh thưởng các thứ thì phải làm sao ạaaa ))):
                      Nói chung là học ĐH khác học THPT em ơi. Em có thể nghỉ bất cứ lúc nào, không cần viết đơn và phụ huỵnh ký. Cử tự nhiên nghỉ và ..học lại sau :vip:

Comment

Nếu chưa có giấy báo nhập học thì có thể lên trường nhận trực tiếp k ạ?
                        SignatureProITSignature

Comment

Originally posted by 15520652 View Post
                          Nếu chưa có giấy báo nhập học thì có thể lên trường nhận trực tiếp k ạ?
                          Về lý thuyết là Được;
                          1. Do giấy báo đang trên đường chuyển nên .... em nói nhà em nhận được thì gởi ngược lại :happy:
                          2. Là em lên trường, mượn máy tính lên mạng, xem giấy báo online. Nhưng việc này ở nhà em làm cũng được. :sweat:

Comment

Học 6 bài LLCT 1 trong 2 ngày hay là học cả 2 ngày vậy ạ
                            nếu 1 trong 2 ngày thì ngày nào đi cũng dc đúng ko ?

Comment

7/9 em mắc thi bằng lái xe rồi. Ngay ngày đầu nhập học. Tính sao đây

Comment

Originally posted by 15520643 View Post
                                7/9 em mắc thi bằng lái xe rồi. Ngay ngày đầu nhập học. Tính sao đây
                                Đại học khác phổ thông e ạ. E muốn nghĩ thì nghĩ thôi. k cần giấy phép, cũng k ai kiểm tra đâu. Cơ mà chỉ khi thật sự cần nghĩ thì thỉnh thoảng nghĩ thôi, nghĩ nhìu quá rớt môn thì khổ nhé.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X