Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lịch nhập học Khóa 2015

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Dạ cho em hỏi năm ngoái em không tham gia học và thi phần LLCT và thi rớt phần SHCD đầu khoá của năm nhất vậy em có thể tham gia LLCT chung với K10 được hay không? Có cần đăng ký trước không ạ? SHCD đầu khoá em học chung với K10 hay chỉ học SHCD đầu năm với các bạn K trên?

Comment

Originally posted by 15520911 View Post
      Có thể xin nghỉ học GDTC A ( Điền kinh + Aerobic) được không ? Cần giấy tờ gì ? Cả môn GDQP nữa, xin nghỉ được không ?
      Chỉ muốn học cờ vua, chính trị thôi.
      Ghét nhất thệ dục, quốc phòng mà năm nào cũng phải học

Comment

Originally posted by 15520911 View Post
        Có thể xin nghỉ học GDTC A ( Điền kinh + Aerobic) được không ? Cần giấy tờ gì ? Cả môn GDQP nữa, xin nghỉ được không ?
        Chỉ muốn học cờ vua, chính trị thôi.
        Do GTDC A là môn bắt buộc nên nếu bạn muốn xin nghỉ bạn phải có giấy tờ chứng minh bạn bệnh không học được, bạn nộp giấy đó cho giảng viên đứng lớp dạy môn đó để họ sẽ xem xét miễn cho bạn ( môn này do giảng viên của bên Đại học Thể dục thể thao TPHCM dạy chứ không phải gv trường mình), nhưng bạn vẫn phải học lý thuyết nhé

Còn GDTC B cũng là môn bắt buộc nhưng tự chon môn thể thao ,bạn sẽ học ở HK II ,mà lúc đó bạn sẽ đăng ký học phần chứ phòng đào tạo không sắp sẵn lịch học như HK I nữa, bạn cố gắng đăng ký vào lớp Cờ vua để học á

Về GDQP thì bạn cầm giấy chứng minh bạn bệnh lên nộp cho phòng đào tạo bên Trung tâm Giáo dục quốc phòng để họ xem xét miễn cho bạn phần Quân sự , nhưng vẫn phải học và thi phần Chính trị nhé
        Last edited by 13520189; 23-08-2015, 16:43.

Comment

Originally posted by 15520165 View Post
          Kiểm tra trình độ anh văn này có ảnh hưởng tới việc được vào lớp kĩ suư tài năng ko ạ?
          Cùng câu hỏi

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
            Do GTDC A là môn bắt buộc nên nếu bạn muốn xin nghỉ bạn phải có giấy tờ chứng minh bạn bệnh không học được, bạn nộp giấy đó cho giảng viên đứng lớp dạy môn đó để họ sẽ xem xét miễn cho bạn ( môn này do giảng viên của bên Đại học Thể dục thể thao TPHCM dạy chứ không phải gv trường mình), nhưng bạn vẫn phải học lý thuyết nhé

Còn GDTC B cũng là môn bắt buộc nhưng tự chon môn thể thao ,bạn sẽ học ở HK II ,mà lúc đó bạn sẽ đăng ký học phần chứ phòng đào tạo không sắp sẵn lịch học như HK I nữa, bạn cố gắng đăng ký vào lớp Cờ vua để học á

Về GDQP thì bạn cầm giấy chứng minh bạn bệnh lên nộp cho phòng đào tạo bên Trung tâm Giáo dục quốc phòng để họ xem xét miễn cho bạn phần Quân sự , nhưng vẫn phải học và thi phần Chính trị nhé
            Thể thao tự chọn gồm những môn gì ạ

Comment

Originally posted by 15520165 View Post
              Kiểm tra trình độ anh văn này có ảnh hưởng tới việc được vào lớp kĩ suư tài năng ko ạ?
              Hiện tại là không. Tuy nhiên tôi không chắc chắn vì Hội đồng tuyển sinh có thể cân nhắc tiêu chí phụ nếu có nhiều thí sinh cùng điểm thi đăng ký xét tuyển

Comment

Originally posted by 14521173 View Post
                Dạ cho em hỏi năm ngoái em không tham gia học và thi phần LLCT và thi rớt phần SHCD đầu khoá của năm nhất vậy em có thể tham gia LLCT chung với K10 được hay không? Có cần đăng ký trước không ạ? SHCD đầu khoá em học chung với K10 hay chỉ học SHCD đầu năm với các bạn K trên?
                Em học 6 bài LLCT với K2015, không cần ĐK trước nhưng nhờ điểm danh và thi đầy đủ
                Em học sinh hoạt Đầu năm với khóa của em

Comment

Originally posted by 15520211 View Post
                  Thể thao tự chọn gồm những môn gì ạ
                  Những năm trước là Bóng đá , bóng rổ, Bơi, Võ, Cờ vua . Trước lúc đăng ký học phần phòng đào tạo sẽ đăng danh sách những môn sẽ mở nên em dựa vào đó mà đăng ký

Comment

Thầy ơi cho e hỏi là e học 6 bài LLCT rồi nhưng e bị mất giấy chứng nhận rồi. Giờ e xin BCH Đoàn trường xác nhận đc k ạ? E xin cảm ơn

Comment

Thầy ơi, em có thể lên làm thủ tục nhập học và đóng học phí,... trước 28.08 này được không ạ?

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
                        Những năm trước là Bóng đá , bóng rổ, Bơi, Võ, Cờ vua . Trước lúc đăng ký học phần phòng đào tạo sẽ đăng danh sách những môn sẽ mở nên em dựa vào đó mà đăng ký
                        Đăng ký nhiều môn được không anh

Comment

. thể thao tự chọn có cầu lông ko vậy ạ?

Comment

Chào em,
                            Tất cả sinh viên có mã số 1552 phải học từ ngày 31/8/2015 nên em phải đi học xuyên suốt nha.
                            Originally posted by Nam_lun View Post
                            Ad , cho e hỏi tí. Chỗ tuần sinh hoạt công dân sinh viên khóa đầu ấy, Khoa hệ thống thông tin học ngày nào zậy ???
                            :surrender:

Comment

Chào em,
                              Em có thể làm thủ tục nhập học trước và đóng học phí trước nha.
                              Originally posted by 15520851 View Post
                              Thầy ơi, em có thể lên làm thủ tục nhập học và đóng học phí,... trước 28.08 này được không ạ?

Comment

Cho e hỏi trường CLB Bóng rổ ko ah

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X